Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchovu wa mwanaume kipindi mkewe mjamzito

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndisinzowa, Aug 30, 2012.

  1. n

    ndisinzowa Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wakuu,eti hii ina ukweli?mwanaume anakuwa mchovu naye anapenda kulala lala wakati mkewe mjamzito..eti wanasaidiana uchovu?hebu ambao mna wake ambaowashakuwa wajawazito fungukeni kuhusu hilo..kuna ukweli?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    aiseee, uanamme wa sasa kazi mno.
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    unashangaa hayo?
    Subiri siku ya uchungu segere atakalolicheza mwanaume wa watu loh....
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mmh, subiri wazoefu watakuja
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hii itakuwa mimba au mafua?
    Manake mafua ndio mnaweza kuambukizana..
    Any wayz ngoja waje wabobezi...
     
  6. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwani hamjui kwamba kuna wanaume huwa wanawabebea wake zao mimba? ni kweli ila inategemeana na emotional attachment kati yenu manake kuna wanaume wengine wao ndo watakula ubuyu na malimao wake zao wakiwa wanamimba wengine hadi maembe machanga. kasheshe ni pe anapoumwa uchungu baba, siku ya mama kujifungua. yaani anaumwa tumbo sana utafikiri anataka kuzaa lakin mkewe ndo anasukuma mtoto..

    binafsi sijui kwanini hii hutokea ila nimewah kushuhudia mchungaji jiran yangu akiugua uchungu mkewe akazaa pasi uchungu sielewi ilikuwa ni kawaida ama kuna utundu hapo kwli sina hakika.
     
  7. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    To some extent ni kweli mi ilinitokea first trimister hadi tumbo linachafuka na kukosa appetite ya kila kitu!!!.
     
  8. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitu kama hicho,usisikize maneno ya waswahili, connection ipo wapi hapo, mayb mafua kama alivyosema mdau hapo juu
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hiyo kitu haiwezekani hata kidogo.
     
  10. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uchovu upo kwa sababu umeanzia mbali. Pale unazuga tu, si unajua tena mama anakwenda bench na nafasi yake inachukuliwa na ...... Wanaume tunajifanyisha hakuna uchovu ile ni zuga tu ili mama asistukie dili.
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapana kujua hii ki2 kwa kweli..........

    meisikia tu wakijisemea but sijaprove kwa kweli...

    hope ni kweli tena wanatakiwa waumwe na uchungu aiseee............
     
  12. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Mkuu acha ubishi kama haijawah kukupata then sikiliza kwa wakongwe! Its true na I don't know why!yaan mie hamu ya kumkandamiza ilitoweka kabisa mpaka nkawa najishtukia may b nina tatizo!alivojifungua tu mh hamu debe yaan mpaka ikawa kero mkuu!
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni huruma tu ukamhurumia hamna kitu kama hicho, wanaume wake zao wakiwa wajawazito wengi wanahisi hata kufanya mapenzi nao ni dhambi au wanawaumiza, wakati wanawake wengi huwa hamu zinapanda mara dufu
     
  14. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hii ni kweli kabisa huwa inatokea ila inategemea na emotional and Pyschological attachment kati ya mke na mume.
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hakuna kitu kama hicho,no connection!! Kuna watu wanakusaidia tu!
     
  16. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu kama hicho ni imani potofu sana
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Imani tu hii!
     
  18. k

    kilavo11 Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Inashangaza watu kuishi au kuamini kwenye 'myth' kwa kusingizia psychological and emotional attachment, za wapi hizoooo??? Maswala mengine tunayazusha na kuyakubali na matokeo yake yanakuwa magonjwa.... hakuna connection yoyote whether physiological, medical, psychological labda ni mile tu social connection na kumuonea huruma mwenza wako lakini si kuumwa eti na tumbo, sijui kichefuchefu... lies, myth!!!
     
  19. k

    kasimba123 JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 18, 2010
    Messages: 1,160
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja
    Mke wangu wakati ni mjamzito miezi mitatu ya kwanza nilitapika sana kichefuchefu sana kula udongo na ndimu kwa sana na nilikuwa wakati mwingine mchovu hata kazini kuna wakati nilikuwa siwezi kwenda wakati yeye wala hajisikii kichefuchefu wala kutapika mpaka alikuwa ananionea huruma ila kuanzia mwezi wanne na kuendelea ile hali sikuwa nayo tena kwakweli niliteseka sana kipindi hicho ijapokuwa sijui kulikuwa na connection gani kwani hospitali nilipoenda hawakuona tatizo lolote lile ila nakumbuka muuguzi mmoja mama mtu mzima aliniuliza mkeo anaujauzito nilipomuambia ndio akanisikitia tu na kuniambia hiyo hali itaacha yenyewe
     
  20. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    hilo litakuwa ni pepo!!!.....mi sioni any connection hapo.
     
Loading...