Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Uchochezi' wa CHADEMA umefikia kubaya...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Uda, Aug 20, 2012.

  1. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    'mlichochea' kina mgaya yakapita
    'mkachochea' wanafunzi wa vyuo vikuu yakapita
    'mkachochea' wamachinga wa mbeya mkayamaliza
    'mmechochea' wakulima wa korosho tukawapuuza,bado hamkuchoka mkaendelea kuchochea madaktari na walimu.
    Sasa mmefika kubaya kwa 'kuchochea' waislamu wagomee sensa.
    Wasira alishawaonya bado hamusikii tu!

    Naona sasa hivi mmejikita katika kuwachochea wananchi wa vijijini eti mwaita M4C...hebu tuacheni tupumue kidogo jamani ah!

    hebu ona sasa haya ya uamsho na shekh Ponda!
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    umesahau uamusho..
     
  3. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,196
    Likes Received: 11,518
    Trophy Points: 280
    na wamalawi pia wamechochewa na cdm??
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Uctake ncheke mie.na nyie wachocheeni wasiende ktk mikutano ya cdm.
     
  5. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    yaani hii mibaba ya chadema ina roho za kwa nini ile mbaya.
     
  6. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kote huku mkono wa chadema!
     
  7. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Hiyo ndiyo M4C. Nimafuriko kote kote
     
  8. proisra

    proisra JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umesahau jinsi wanavyochochea Malawi wapigane na Tz!!!!!!!!!!!!! Duh, hawa wapinzani bwana, Sitta, Lowassa na Membe, acheni siasa, rudini C-C-M.
     
  9. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ewe Binti UDA, hicho CHADEMA unachokizungumzia ni hiki ninachokifahamu au nyingine?

    Lakini kama jibu lako ni hapana sasa basi watu tufike mahala tuanze kujiuliza ya kwamba hiki KILIO CHA MTU MZIMA kisichokua na kikomo huko CCM kwa CHADEMA kwa kila baya inayowakumba mwisho wake hadi lini?


     
  10. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    great thinkers fungukeni!mbona mwaniangusha?
     
  11. ELFU-ONEIR

    ELFU-ONEIR Senior Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa chadema wamechochea hadi maisha yakawa magumu.
    Kama haitoshi wakchochea chenge akwapue hela ya rada
    wakachochea watu wachukue hela za epa
    wakachochea "mwenye nyumba" achukue suti 5 ili auza eneo la ngorongoro
    waka chochea hadi rada ya jnia haifanyi kazi
    waka cyhochea dk ulimboka mabwepande
    waka chochea hadi dowans/richmond waje wachukue mabilion
    waka chochea mgao feki wa umeme
    waka chochea adi twiga waka toroshwa

    hawa chadema bana sijui ni vipi<
     
  12. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,737
    Likes Received: 437
    Trophy Points: 180
    Usiwe na shaka dadangu. Mimi nimekuelewa vema tu. Naamini wako wengi tu wanaoupata ujumbe wako. Ila kuna watu wengine lugha yako hii inakuwa ngumu ku-chew.
     
  13. m

    mliberali JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 1,511
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    mtoa mada umesahau jk kasema kwamba chadema wamewachochea wamalawi... nahisi hata uamsho zenji ni CHadema???
     
  14. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    asante kaka!kuna mijibaba imetokwa na jasho humu.
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nakusalute UDA.Message sent and delivered...
     
  16. k

    kitero JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado vurugu za mwembe chai.
    Wamesababisha ule usemi wa maaisha bora kwa kila mtanzania ,nguvu zidina kasi zaidi kufutika ,kujiuzulu kwa baadhi ya mawaziri,kuweka makundi ndani ya CCM PIA KUCHOMA MAKANISA ZANZIBAR,Kwa mtaji huu basi CDM inangu na kama haina nguvu wanaogopa kuifuta au kuichukulia hatua husika
     
  17. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,483
    Trophy Points: 280
    Duh basi hao jamaa watakua na pampu kubwa sana! Kha hata wale walioficha pesa nje ya nchi wamechochewa na CDM
     
  18. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Tumekupata mkuu!
     
  19. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    UDA dada yangu mpenzi wewe ni mtafiti muhimu sana katika nchi yetu. Zile fedha za utafiti zilizotengwa kwenye bajeti waweza kupata hata nusu yake!
     
  20. D

    Death of orphan Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huu ni mtazamo wa wavvu wa kufikiri, na umethbitisha hapa jamvini kuwa ww n mvivu wa kufikiri Mwalimu tangu 2007 walitishia kugoma, madaktar tangu 2001 wanagoma. Je ilikuwa ni chadema au kwa sababu chadema wamevunja ngome za magamba. Au n wafanyakazi kuchoka dhuluma kwa sababu wakubwa wanafaidika wao wanaumia.
     
Loading...