Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchimbaji wa kisima

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Speaker, Aug 10, 2011.

  1. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Habari zenu wakuu,...
    Ninataka kuanza biashara ya kuku mwakani,possibly mwezi wa pili.
    Location ni mkuranga (pwani) ila ni porini sana na upatikanaji wa maji
    kule ni sifuri,....
    Ningependa kujua gharama za uchimbaji wa kisima (kama kuna bei rahisi na ubora
    wa kampuni zinazochimba visima) kwani so far
    kwa taarifa nilizopewa na wadau ni kwamba natakiwa kua na sio chini ya 6,000,000/=
    kwa uchimbaji pamoja na pump,....

    Na pia vipi pump,ni vyema nikanunua hapa au kuagiza toka nje ya nchi ni bora zaidi?
    kama ni hapa wapi zinauzwa pump nzuri na zenye nguvu zaidi?

    Nataka kisima ambacho kitaweza kunipa like 200,000 litre za maji kwa siku
    kwani tofauti na ufugaji wa kuku nitakua nalima matunda na mboga mboga pia
    target ya soko ikiwa ni dar kama kawaida.

    Mawazo yenu ni ya muhimu sana
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kuna topics zishatangulia za kuchimba visima, zitafute.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Well thanks,atleast kwa kuanzia ungenipa link to the topic pls
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    tumia search button hapo juu. Siwezi weka link maana ni via mobi.
     
  5. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ipo katika Business forum page ya mwanzo tu,Topic ni GHARAMA YA KUTENGENEZA KISIMA DAR,imeanzishwa na Ladyswa
     
Loading...