Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ucheleweshwaji wa mishaha

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzee wa inshu, Feb 2, 2011.

  1. m

    mzee wa inshu Member

    #1
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali kuchelewesha mishahara ya watumishi wake mwezi huu Tatizo liko wapi?

    Mbona wahusika wamekuwa bubu?

    Enway, tunafahamu kuwa wao hawaishi kwa kutegemea mshahara katika nchi hii ya kifisad
    i
    kwani wao hujichotea kodi za walala hoi na kujaza matumbo yao bila kujali taabu za watu

    wanao kamuliwa kodi hizo.



    Serikali tumieni akili , au mpaka maandamano? Mbona malipo ya DOWANS mnakazania kulipa fasta? Je, DOWANS ni muhimu kuliko wananchi ambao ndo waajiri wenu?
     
  2. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu tujuze zaidi ni idara gani hamjalipwa mshahara?
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    hivi ni kweli mwezi huu mishahara imechelewa?, mbona wengine imeshaingia?, umeuliza kitengo cha mishahara(ktk eneo lako la kazi) na wakakuambia kuwa mishahara ya nchi nzima itachelewa?
     
  4. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mtakoma mwaka huu mi sipo kabisaaaa
     
Loading...