Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ucheleweshaji wa matokeo ya form 4!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Pigachini2015, Feb 3, 2012.

  1. P

    Pigachini2015 Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nini sababu ya matokeo haya kucheleweshwa! Maana watu hawaishi vizuri bali nikupata presha juu ya watoto wao na wanafunzi wenyewe! Mwenye lakusema aniambie ni lini?
     
  2. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanasubiri mgomo wa NECTa uieshe
     
  3. P

    Pigachini2015 Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Necta wana mgomo!
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    Nakukumbusha, kawaida matokeo yanatokaga mwezi wa pili, hivyo hayajachelewa rafiki. Kuwa na subira!!! Ni mwezi huu yatatoka kama ilivyokawaida
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mzee vp unasafisha cheti nini? Endelea kuvuta subira
     
  6. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hao wazazi na wanafunzi walikueleza kuwa wana presha, we kama nani, au una hisi tu?
    Washauri waende kwa dk masawe ni mtaalamu wa hizo presha zote,
     
  7. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    majibu yako so mazuri kwa mwenzako kalisiti ili kusafisha cheti.
     
  8. K

    Kafman JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,309
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    Napita tu!
     
  9. Mamilioni

    Mamilioni Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mitihani ya f6 j5 inaanza na kawaida kabla ya mitihani huwa tayari bt i don't know about this year(2011)
     
  10. N

    Ntila91 Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nipitaga tu.
     
  11. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usiofu mambo yanakuja.
     
  12. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Error 604 try again!
     
  13. P

    Pigachini2015 Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nackia wanasema ni jumatatu!
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Kumbuka, matokeo haya inabidi yatoke a week before A-level final Exams which held on 7 if not 8 febr, coz kuna resiters kibao ambao wanategemea sitting chances from the O-Level Results.

    Due to this leo ni tarehe 3...kesho ni jmosi sitegemei sana matokeo yaatangazwe weekend, pepa ya Form 6 inaanza tarehe 7 kama sio 8 (J4 au J5 next week)....So only 4 days remaing for Necta to publish this Late results.

    Nawakilisha.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani wiki ijayo ikiisha bila kutoka ndo itakuwa wakati mwaeaka wa kulalamika maana mara zote zinatoka mwanzo wa mwezi wa 2
     
  16. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Zisitoke kabsa
     
  17. P

    Pigachini2015 Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimewapata mtihani wa 4m 6 ni tarehe 8 kwahyo hapo kuna jumatatu na jumanne!
     
  18. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Tutayatoa jumanne.
     
  19. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwani ilitakiwa yatoke lini?
     
  20. M

    Mwl wa Civics Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anyway, suala la matokeo linahitaji umakini mkubwa sana kutokana na idadi ya watahiniwa ambao wanaongezeka siku hadi siku hivyo kuongezeka kazi katika kufanya tathmini ya matokeo kitaifa. Si suala la kusahihisha na kutangaza tu bali kuna michakato mingi kabla ya kutangaza
     
Loading...