Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchawi uchawi uchawi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jul 7, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    MWANAMKE huyu ambaye hakufahamika jina lake amekutwa katika mazingra haya jana alfajiri maeneo ya Ilomba Jijini Mbeya akiwa kama alivyozaliwa, Inadaiwa kuwa mwanamke huyu ni mmoja wa wanafunzi wa chuo Kikuu cha Teofilo Kisanji(TEKU).


    Wananchi walikusanyika katika eneo alipokutwa mwanamama huyu ambapo inadaiwa kuwa alikuwa akiwanga nyakati za usiku lakini akakutana na wababe wa Ulozi mitaa hiyo ndipo aliposhindwa kuendelea na ulozi wake na kujikuta akikosa nguvu na kushindwa kuendelea na safari yake ya ulozi hadi alipokutwa asubuhi kweupee!!!


    Inaelezwa kuwa eneo hilo ni maarufu kwa kukamata watu wanaoingia anga hizo kwa ajili ya kufanya ugagula ambapo miezi michache iliyopita mtoto mdogo wa kike naye alibambwa akitaka kufanya ulozi na kukutwa na umati wa watu kabla ya kufanya ulozi wake.


    Mwanamke huyu aliokolewa na askari polisi ambao walimchukua moja kwa moja hadi kituoni kwa ajili ya kuhifadhiwa ili asipate madhara zaidi.Jitihada za kukutana na uongozi wa chuo kikuu cha TEKU zinaendelea ili kujua kama mwanamke huyu alikuwa ni mwanafunzi wa chuo hicho kama inavyoelezwa na watu ama la.


    Mbeya Yetu: UCHAWI UCHAWI UCHAWI

    Wabongo mumezidi imani za kishirikina Mtu akiwa yupo uchi basi ni Mchawi njooni huku ulaya muone Wazungu

    wanavyotembea Uchi mutasema hawa Wazungu wote ni wachawi? Ahhhhh mimi nimechoka na tabia za Kibongo

    Tembeeni muone watu wanavyoishi jamani Wabongo nyie amkeni............ Acheni Usingizi........... Huy mwanamke

    anaweza kuwa ni mgonjwa wa akili basi akitembea uchi mtasema ni Mchawi ahhhhhhhhhhhhh Wabongo ndugu Amkeni....
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Inawezekana pia alileweshwa unga, akabakwa na kuachwa hapo
     
  3. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Inawezekana akawa ni mgonjwa wa akili tu. Ila wabongo wanaimani kubwa na uchawi.
     
  4. m

    mariti New Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ashukuru aliachiwa uhai. Hali hii inaashiria kutojitambua baada ya ulevi mwingi wa pombe na madawa ya kulevya. Pia pengine kakutwa na wahuni wakamfanyia vibaya. Naanini alipelekwa hosiiptali kwa uchunguzi. Ikiwa ni mwanafunzi wa chuo hatua za kinidhani zichukiwe dhidi yake kwa kudhalilisha chuo husika.
     
  5. nkasoukumu

    nkasoukumu JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    She might be insane uchunguzi ufanyike
     
  6. g

    gpluse Senior Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 60
    Mh! Kuna walevi wa utamaduni wa Ulaya humu wanadhani kutembea uchi ni jambo jema hivyo wanakupigia debe. Mama yako anatembea uchi? Ulaya watu tumeenda na wengine wameenda tangu 1930s-40s msibabaishe watu kutuaminisha kuwa kutembea uchi deal. Waje Ulaya kuangalia watu wanavotembea uche halafu iweje? Ala!
     
  7. L

    Luiz JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi mwenyewe nilikuepo kwenye tukio hili kwa taarifa tu huyu mdada hakuwa mchawi bali ni mgonjwa wa akili aliondoka kwao usiku wa manane na kukutwa kwenye nyumba ya mtu ambayo ipo karibu na soko linaitwa mwambene kata ya Ilomba mbeya wakazi wa eneo hilo walijua mchawi bali alikuwa mgonjwa baada ya majirani na ndugu zake kuthibitisha hilo na ameitimu TEFILO KISANJI UNIVERSITY 2008/2011 Kilichopo mkoani mbeya.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Anaenda kuwanga akiwa kava a brazier?:eek2:
    :croc:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Afu mzizimkavu nikuulize, hivi ukichana newel vizuri na kujipaka lotion na perfume, ukienda kuwanga itagoma? Manake naonaga picha za wachawi wanakuwa hawajachana nywele na wamepaukaaa
     
  10. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    mbona kama mjamzito maskini watu wabaya
     
  11. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #11
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Itagoma kuwanga kuna sheria zake Sio kila Mtu anaweza kuwanga la hasha Wanga wana Sheria

    zao za kiuchawi ukitaka kuwa Mwanga lazima uzifuate hizo sheria ya kwanza uweze kumtowa Mwanao au ndugu yako au

    mzazi wako unayempenda kikowa ili Wanachama Wenzako wamle nyama ndipo unapopata wewe cheo kuwa na wewe una

    sauti kwenye hicho chama cha uwanga kazi kweli ipo kwa hawa ndugu zetu Wanga King'asti
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Mkuu Luiz Kama ni kweli ni mgonjwa wa akili huyu bibie kwanini hawampeleki hospiatli kumtibia huo ugonjwa wa kail?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #13
    Jul 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Teofilo Kisanji University is owned by the Moravian Church in Tanzania . Its origin is a Theological College which was established in the early 1960s. In 2004 the Moravian leaders decided to transform the Theological College into a University. The University was granted a certificate of Provisional Registration in April, 2006 and a Certificate of Full Registration in September 2007. In 2010, the University received a signed charter and rules from the President of the United Republic of Tanzania.

    Kwa kuwa katokea kanisani lazima waje wapindishe kuwa siyo mchawi.
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Usipogusia udini huwa hufurahi!Kazi unayo mkuu
     
Loading...