Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchawi- Mtwara Mjini

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Sizinga, Nov 23, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Aagh jamani uchawi upo!! Hapa Mtwara sasa hivi kuna jamaa wapo baadhi wanatokea msumbiji huko, wanatoa uchawi. Wameanza Mikindani huko, wazee wameumbuka sana, kuna nyumba wametoa misukule zaidi ya 47, na pale hotelini mikindani ametolewa msukule ukisimamisha kila gari ili watu wakale kwenye ile hoteli.
    Kikubwa zaidi hawa jamaa wameonyesha "Super Market" ya uchawi iliyoko mikindani. Wanadai ina kila kitu cha uchawi kipo pale na vinauzwa bei mbaya kinoma.

    Jana sasa wamekuja mjini maeneo ya "Kianga"..ni maarufu sana kwa ushirikina...kidume sikuwa nyuma, nikatia maguu kushuhudia yaliyojiri, dah jamani uchawi kweli upo, nimewaona jamaa wanafukuzana na pembe zilizojaa vitovu vya watoto...yaani jana sijalala...
    Cheki baadhi ya picha hazipo clear coz ni za simu!!


    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]


    Kulikuwa na nyomi la watu kama mkutano wa CHADEMA vile, matunguli yakiwasumbua sana kuyaona wanavua nguo na kubaki na boxer tu, dah jamaa wanapiga kazi.


    Kuna tetesi nimesikia kuwa kuna waziri flani wa ofisi ya rais na management amewaambia polisi hao jamaa wasiende kijijini kwao, wapigwe stop...so ngoja so vitop wana hofu sana ya kuumbuka hapa mjini.

    Nawakilisha!!


    UPDATE:

    LEO JAMAA KAFUKUA HIRIZI MOJA KUBWA MBELE YA NYUMBA, HIYO HIRIZI INA MAPINGIRI 9, KWA MAELEZO YAKE AMESEMA KILA PINGIRI MOJA IMEONDOA/IMEUA MTU MMOJA(INGAWA HAKUWATAJA MAREHEMU) NA CHINI YA HIRIZI KULIKUWA NA CHUPA NDOGO YA DAMU NA AKASEMA NI KWA WALE WADADA WANAOBLEED NA WAKAKA SPERM ZAO ZIPO HUMO...MAELEZO YAKE YALIKUWA MAREFU KIDOGO.
    NAWAKILISHA.

    [​IMG][​IMG]


     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hapa wamefanikiwa kukamata tunguli moja lililokimbia toka ndani ya nyumba likashikwa chini ya mti kama unavyowaona hao jamaa. Tunguli likivuja damu tu...!!

    [​IMG]
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    sasa hapo msukule wako wapi? halafu usisahau ya kuwa mazingaombwe pia yapo.Nalog off
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndugu michezo midogo tu hiyo wala isikuumize kichwa.Nalog off
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Watu wanaogopa kuchangia wakidhani watapigwa Tunguli, plz Mods msiiweke hii coment yangu
     
  6. n

    nasri Member

    #6
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hi ndo mtwara bwana kwa wale wasioijua, wanaopuuza hawapo mtwara, tuliopo tunaona, kusini nourmer!
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkuu! Ina maana hao jamaa toka msumbiji wamekuja kwa kazi hiyo tu? Ama kuna mtu amewaleta aje kuwaumbua wachawi? Ingetakiwa wafike sehemu mbali mbali hapa Tanzania ye2 maana nasikia watu wanawamiliki watu wengine kimiujiza hapa Nchi nyakati hii. Endelea ku2juza yajirio Kamanda!
     
  8. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    vp maeneo ya shanghani? kuanzia Veta kupita mpaka makonde beach club, chuo cha utumishi, ikula mpaka Tumaini university?

    makubwa hayo.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hawa jamaa huwa wanaitwaga...yaani mnakaa kikao wananchi mnaamua kuwaita kwa kibali cha serikali(nasikia kikwete kawaruhusu), halafu inabidi mupate kibali cha watendaji wa kijiji...sasa hapa ndipo kuna kikwazo,(hawa jamaa mara nyingi wanakataaga, mpaka muwatishie kuwaua ndio wanatoa kibali). So nadhani ndio hivyo:spy:
     
  10. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Duh kumbe unayafahamu hayo maeneo? Huko Kianga ni kabla ya Veta, so nadhani wakimaliza huku wataenda na huko, bt huko pia kuna vigogo wanakaa, sasa sijui kama watapata kibali
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wataalamu kutoka nje ya nchi!
    Kweli nchi hii inahitaji wataalamu zaidi.
     
  12. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndugu hata mi mwenyewe nikidhani ni mazingaombwe, lakini mazingaomwe gani yanapita nyumba hadi nyumba huku wenye nyumba wakiaibishwa?? na badae wananyolewa ama kunyeshwa dawa...u cant be seriaz. nalog off
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wajinga ndio waliwao,hapo washapigwa na mazingaombwe jamaa wanajikata na kuwaacha wengine wakigombana! Nalog off
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Nov 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Zama za mawe.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndugu yangu inaonesha hata mimi nikikujua naweza nikakuwasha,hao ndio wanaitwa WASHAWASHA,kuna njia nyingi za kumuua paka,hapo ukweli hakuna ni zengwe tu,stuka! Nalog off
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    Nov 23, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,820
    Likes Received: 639
    Trophy Points: 280
    je hao waganga toka msumbiji wanakibali cha kufanya hyo shughuli nchini.
     
  17. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    KAKA....HIII MICHEZO HUFANYIKQ KILA MWAKA, ALAF UNAENDA HADI VIJIJINI KULE KITAYA, MBEMBALEO, NANYAMBA NA KWINGINEKO.......

    BASI, HAO WAGANGA NI MAWIZI.....wanapga pesa na mazao ya wakulima...tena wanagonga.madem ile mbaya huko vijijini......aibu!!!!!""$$"@#$
     
  18. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Ndugu degedege...hao jamaa wangefanya kazi hizo bila kibali wangeuliwa, tena nasikia kibali cha sasa kimetoka ikulu ya kikwete, kwahiyo watendaji wanapitisha tu bila zengwe
     
  19. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    hahaaaaa....lol, u make my day!! Wezi kivipi sasa, yaani mambo wanayofanya ni ya uongo ama baada ya pale wanaenda kuiba??teheteheeeh, kama mademu yanawashobeka acha watafune tu man!!
     
  20. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #20
    Nov 23, 2011
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hao wasanii tu hawana lolote, wanatengeneza jina wapate wateja au umesahau yale ya Dk. Manyaunyau wa Gongola mboto sasa anamiliki MaDCM kibao ya Gongolamboto Posta
     
Loading...