Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchawi maofisini!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kipindupindu, May 9, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa wale wafanyakazi haswa wa serikalini mtakua mmekumbana na mikasa hii katika sehemu zenu za kazi.
    Mara nyingi huwatokea wale waliopewa vyeo vipya.

    Kuna mama mmoja alipandishwa cheo mwaka jana,baada ya miezi miwili hivi alianza kuleta mabadiliko makubwa na ya kimaendeleo katika taasisi aliyokuwa akisimamia basi kuna siku akafika katika ofisi yake na kukuta jeneza na sanda!haikupita wiki tatu mama huyu akashushwa cheo.

    Je wewe ukiwa kama mfanyakazi umewahi kukumbana na kituko gani cha kishirikina?
    Unadhani tunaweza kukabiliana vipi na changamoto hii?
     
Loading...