Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchapakazi wa lowasa ni upi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by luckman, Jan 24, 2012.

  1. l

    luckman JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa nikishangaa kila mtu anayemkubali mr mamvi anasema jamaa ni mchapakazi na kafanya mambo makubwa!ni yapi hayo jamani mambo makubwa, city water na shule za kata?naomba kujuzwa!
     
  2. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    we umemsikia nani...?
     
  3. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kubwa sana alilolifanya ni kujiuzulu kwa ajili ya kukinusuru chama chake na serikali ya swahiba.
     
  4. l

    luckman JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Pacco na malaria sugu wapom hum watwambie?
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaulize masaburi yako yakujibu kwa kuwa aliye na macho haambiwi tazama! na pia wewe ni narrow minded sana kwa hiyo huwezi ukaona mazuri ya Lowassa. Bull shiiiiiiiit:A S embarassed:
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Nyie watoto
    ukristo wa lowassa unamtosha kabisa kuonyesha uchapakazi wake ulivyo imara nini zaidi mnataka
     
  7. a

    adobe JF-Expert Member

    #7
    Jan 24, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 1,478
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    nani wa kukujuza wakati uwezo wako wa kupokea mdogo?kama humkubali to hell.waache wanaomkubali waendelee.huwezi kuwa unajua ukweli halafu unataka kuujua.unachotaka kukijua kaulize kwa MS(jini mahaba)
     
  8. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #8
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Taarifa za uhakika, EL amebook ghafla na harambee za makanisa yote mpaka 2015 !
     
  9. M

    MPG JF-Expert Member

    #9
    Jan 24, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchapakazi wake upo kwenye kuwaibia watanzania na kuwadanganya! Hana lolote huyo ni mwizi mkubwa wa Taifa hili.
     
  10. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #10
    Jan 24, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wewe ni jini Subiani, maana halipatani na jini Mahaba !
     
Loading...