Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchangudoa ni tabia ya mtu au kipato duni??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by C.T.U, Jan 7, 2012.

  1. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    wakuu naomba wikiendi ya leo tutumie kuijadili hili swala
    hivi sababu kuu ya watu kujiingiza katika uchangudoa ni nini hasa?
    Kipato duni au ni tabia ya mtu?
    Kama ni kipato duni je hawa wanaofanyia uchangudoa kwenye makasino wana vipato duni??
    Je kama ni tabia ya mtu na wanataka mwanaume wa kuwaridhisha je hawa wanaofanya short time wanaridhishwa kweli???
    Nimejiuliza hili swali nikaona bora nije ni share na ninyi hapa
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Kipato duni.
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
    ....Mzima wewe? mapochopocho vipi? :).....Mbona kuna wengi wana kipato kidogo lakini hawafanyi uCD!?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mi mzima, mapochopocho si ulininyima. Lol.
    Mimi nasema wanaofanya wanafanya sababu ya kipato duni. Si lazima mwenye kipato duni awe changu.
     
  5. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ni tabia ya mtu
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    unamaanisha kuna watu wamezaliwa na tabia ya uchangudoa?
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    @BAK, nakuja kuchukua mapochopocho. Yaandae kabisa.
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,860
    Likes Received: 9,413
    Trophy Points: 280

    ...Karibu sana Husninyo :):)
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    ni nani kakwambia wanafanya hivyo...............kama hujawahi kushiriki basi aanza na hawa waliokuelekeza hivyo......
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    chenkyuuuuu!
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    80% ni tabia binafs ya mtu 20%kipato duni
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    tabia binafsi ya mtu kivipi?
     
  14. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wengi huwa wanaanza kujiuza kutokana na hali ngumu ya maisha na wengine ni tamaa ya kuwa na fedha tu. Kuna wengine wanafanikiwa kuacha maana huwa tunakutana nao mitaani wanauza vitenge, wengine wanakuwa wameolewa, n.k. Ila wengine wanashindwa kuacha kabisa sababu ile hali inakuwa imewaathiri (ndio watu wanaiita tabia).
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 160
    Nimewahi jibu hii katika thread fulani kule jukwaa la wakubwa.... Hivo nime copy na kupaste na ku edit tu....


    Kuna wadada wanamaisha mazuri saaana kwa njia hii hii ya kujiuza.... Wanaofanya ukahaba hapa inchin (naamini na maeneo mengi ya duniani) wapo in three categories (at least to me) The following ndio makundi hayo ma tatu... (Take note Men treat a lady the ways she wants to be treated - labda isiwe in her power)


    Kahaba Anaejitambua...

    Yupo kwa ajili ya kutengeneza pesa.... She makes all the rules... ana malengo na ana fixed dau la kulala nae, hatoki na wanaume ambao chini ya viwango anataka No matter how Broke! Huishi maisha ya gharama na kuenda sehemu za gharama hivo hukutana na wanaume wenye pesa ndefu. Hakubali umpleke sehemu ya ovyo, hakubali kuanza mechi wala kumtoa kwanza kabla hujakabidhi pesa. In short in high quality katika sector zooote!

    Kahaba Asiejitambua...

    Yupo kwa ajilii ya kutengeneza pesa ila tu hana Focus, kama anayo ipo short sighted, hutoka na mwanaume yeyote mradi alipwe, hupangiwa dau na mwanaume huyo anae mtoa (thou sio mara zooote); sehemu yoyote twende kazini, hawa hata makaburini, mapagalani, vichochoroni, popote pale mradi shughuli iishe... In short anaendesha ukahaba ki hali ya chiini saana na anakua haelewi umuhimu wake OR niseme umuhimu wa uwepo wake kwa service atoayo kwa hao wanaume....


    Kahaba sababu tu anapenda ngono....

    Huyu mwanaume mmoja hamtoshelezi no matter WHAT!!! Yaaani huyu akikosa mwanaume mda mrefu aweza umwa na yupo radhi atumie alternatives au hata apate wa kusagana....
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Hapo tatizo ni kufuata mkumbo kwa story zao kwamba ukitaka hela ya chap chap ni kujiingiza huko na wengine tu ni hulka washapinda kitambo hila kwa kifupi mademu wengi ni machangudoa sema kuna wengine wanajiuza mtaani na wengine wanajiuza ambiance
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    A. Matatizo
    B. Tabia
    C. A na B
     
  18. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna wale ambao wachukuliwa vijijini na kuahidiwa kazi nzuri, ila wakifika town wanaingizwa katika hizo biashara tena kwa kulazimishwa. Hawa wanaingia katika kundi lipi?
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    sidhani kama sababu ni moja tu, lazima zinatofautiana kati ya mtu na mtu.
    Kuna wengine watoto wa kishua machangu, wengine ni kipato duni.

    Na ukifanya research unaweza kuta kuna zaidi ya haya mawili pia.
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    kila m2 anakipaji chake mwingine kuimba,kuogelea, wizi wengine hobi yao ni ngono,
     
Loading...