Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchangiaji wa hoja bungeni, iwe kigezo cha uchaguzi wa 2015

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mangaline, Jul 3, 2012.

  1. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wananchi wengi, wametokea kuwa wafuatiliaji wa hoja za wabunge. Mara nyingi spika, au mwenyekiti amekuwa akitumia nguvu sana kulinda chama fulani na kuonyesha kama vyama vingine havina mchango kwa matatizo ya wananchi. Hali hii kwa sehemu kubwa, inawaongezea umaarufu. Pole sana spika pamoja na mwenyekiti, kwa kuendelea kujenga chuki kwa wananchi dhidi ya chama unachodhani kuwa unakitetea kumbe unakiponza zaidi.
     
Loading...