Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchangiaji kwa kisingizio cha inflation unanibooooa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kasimba G, Apr 14, 2012.

  1. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #1
    Apr 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Katika thread nyingi tuu, wachangiaji katika maada mbalimbali wanahusisha ukata serikalini na inflation wakati mapato yameongezeka mala 3.75, lakini, mapato ya wakati wa mkapa ya average ya 160bli yaliweza kutosheleza matumizi serikalini na chenji kibao za matanuzi, I mean semina n.k. lakini sasa mapato ya maximum ya 600bil tunaambiwa ukata serikalini! Inaniboooa saana na watu hawaoni!

    Hapa laazima kuna ufujaji, au la waziri wetu wa fweza ana mkono mbaya! Hebu zameni kidogo mnaweza kujau tatizo haswa ni nini. Utawala wa Mzee Mwinyi, ministerial change ilionyesha impact kubwa though ilikuwa in a negative way, si mnamkumbuka marehemu Stephen Kibona na waliomfuatia?

    Inflation has nothing to do with this, That is my opinion, and I think I am right.

    Nawasilisha.
     
  2. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Mods Naomba muirudishe thread hii upya, iliandikwa 14th Apr
     
  3. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,317
    Likes Received: 237
    Trophy Points: 160
    Predictions kusuhu ufujaji serikalini!
     
Loading...