Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchangiaji bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sungurampole, Aug 15, 2011.

  1. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi ni nini mantiki ya kuorodhesha wachangiaji(108) wakati unajua hata iweje siyo zaidi ya 25 watakaochangia?
     
  2. K

    Kababa Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie naona kuwaandikisha wachangiaji alafu wengine wakakosa nafasi ya kuchangia inaweza saidia kuwa msingi wa kurekebisha kanuni ili kwa wakati mwingine wengi au wote waweze kuchangia.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Nadhani wabunge wa kuchaguliwa wangepewa kipaumbile maana wanawakilisha wananchi wakati wale wa kuteuliwa wako 'kiitikadi' zaidi.
     
  4. V

    Vancomycin Senior Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naona kwenye mikutano yao ya msekwa kile chama cha zamani wameambiwa hata kama huna la kuongea jiorodheshe kwani mna wapa gepu wale jamaa kuongea mno.Mwaka huu wamebanwa kweli kweli.
     
Loading...