Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchambuzi wa magazeti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mutua12, Jan 20, 2009.

  1. m

    mutua12 Member

    #1
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina omba kueleweshwa hivi ni sawa redio kutumia takribani saa nzima inachambua magazeti mawili tu tena ya jioni ? Hapo biashara ipo kweli kama hata barua za wasomaji inasomwa.Kuna sheria yeyote inayohusiana na hili.
    Mwenye uelewa atueleweshe.
     
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    ndugu ahsante kwa kuleta mada hii inaonyesha kabisa kwamba hiyo radio haina waendelezaji na wafanyakazi imara ambao wanaweza kuletea wasikilizaji vipindi vizuri na mambo mengi zaidi kwa ajili ya radio zao wewe angalia radio zote vipindi vinafanana fungulia asb ea radio , radio one ,clouds vitu vinafanana kasoro lugha na jina la kipindi tu yaani hawana mpya lazima watu wabadilike watafute masoko na wawe creative katika shuguli zao
     
  3. Kuntakinte

    Kuntakinte JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2009
    Joined: May 26, 2007
    Messages: 705
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu Shy nakubaliana na wewe kabisa, ila kwa Radio One nafikiri imekaa sawa maana sidhani kama huwa inakuwa ni uchambuzi bali ni dondoo za Vichwa vya Habari na nafikiri kwa ajili ya kuuza magazeti dondoo ni nzuri zaidi kuwavutia wasomaji kwenda kununua, ila kwa radio nyingine NO COMMENT
     
  4. m

    mutua12 Member

    #4
    Jan 20, 2009
    Joined: Aug 20, 2008
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana nawe, kwa hiyo hii iwe changamoto kwao wasipoteze muda mwingi kusoma habari za watu walioziandika. utakuta mtu ananza kusoma ukurasa kwanza hadi wa mwisho .kuwa creative ni muhimu, watu hawatanunua magazeti wakisubiri kifike kipindi cha magezeti.
     
Loading...