Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchambuzi>>>pesa imekuwa adimu kama bikra kwa changudoa....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 7, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ushindi wangu ni wa
    uchafu kwenye vita ya
    wasafi
    kila nnayemuomba tafu
    anataka afanye na ulafi
    maisha ni kombolela masikini ndio mlinda kopo
    cha msingi ni kuunga tela
    mpaka utoke kwenye
    msoto
    kila jua linapozama
    natamani pasikuche hasi inageuka chanya
    kapeto anageuka sunche
    naona alama za mlango ila
    sioni pa kutokea
    hii pesa imetoka jando
    inataka kuni-babu seya nimegeuka konokono
    natembea na mzigo wa
    shida
    silali, nimekuwa pono
    maisha unakwenda na
    mida shida zishanipa ustaa,
    zaidi ya kanda ya loketo
    tumbo umezoea njaa hadi
    shibe naiona mseto
    vikombe vya uaminifu
    nishavivunja mtaani na vijiko vya uhalifu
    nishaviweka kwenye
    sahani
    mi nadhani, haya maisha
    yana ramani
    na aliyewachorea masikini peni ilimgomea njiani
    ah
     
Loading...