Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchambuzi: Lema ni hatari, arudishiwe Ubunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by QUALITY, Apr 27, 2012.

  1. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    WAna JF
    Tuna kumbukumbu wakati Lema amekataa kudhaminiwa akaingia mahabusu, karibia wafungwa na mahabusu wote walitaka kujiunga na CDM na hadi mkuu wa polisi mkoa wa Arusha RPC alifika gerezani kuongea na Lema ili atoke maana gereza lilikuwa linageuka uwanja wa siasa.

    Sasa wamemvua Ubunge na sasa kila anapopita, wana-CCM wanarudisha kadi na kujiunga na CDM kama hawana akili nzuri. Angalia Geita, Sengerema, Mwanza, Arusha n.k.

    Pendekezo: ili kuiokoa CCM kwa muda, Lema atafutwe mahali popote alipo arudishiwe Ubunge ili angalau awe bungeni au kwenye kamati. La sivyo CCM bye bye
     
  2. L

    Lorah JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    KWANI nape HAMWEZI HUYU JAMAAAA??
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    unataka kuokoa chama cha majambazi wacha kife!
    watanzania tunalengo la kukiondoa chama hiki ila inatuuma eeeh!
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Mliyataka wenyewe..hizo ni rasharasha.
     
  5. Madela Wa- Madilu

    Madela Wa- Madilu JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 3,070
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pilato kisha nawa na kupiga nyundo yake.

    Liamuliwalo ndilo liwalo.

    Hapa USA wenyewe wanasema Everi dizisheni hezi intendedi endi ani intendedi rizatisi
     
  6. L

    Lorah JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 1,193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wamuondoe lisu na mnyika bungeni hahahah raha tupu 215 cdm haitakuwa na haja ya kupiga kampeni tunaingia mgogoni kilainiiii... Na haya makosa ya kiufundi ya mwenyekiti wa ccm...
     
  7. Jotojiwe

    Jotojiwe JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi'nilifikiri unataka kutoa rai tufanye maombi na kwakufunga ili kiumbe chochote kisidhuru uhai wa huyu lema na mapito yake. Nahofu sana na hawa serial killer wanaoitwa Chukua Chako Mapema. Jaman tuiombee CDM na Tumwombee huyu MVUVI WA WATU Ndugu Mwana harakati G. LEMA.
     
  8. m

    miraji shahibu Member

    #8
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumuombee kwa mungu lema asongeshe gurudum la mabadiliko
     
  9. E

    EmeraldEme Senior Member

    #9
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God bless godbless lema.....
     
  10. M

    MIRIJA IKATWE Senior Member

    #10
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uyu jamaa lazima awe ccm ndio maana anawapa plan ya kuwanasua katika janga hili mungu ibarikicdm
     
  11. m

    massai JF-Expert Member

    #11
    Apr 27, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nape shoga huyo huwezi mfananisha na mgumu lema,
     
  12. e

    emmz'd Member

    #12
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watajuta kwanini wamempa rikizo maana kwangu hiyo ni rikizo,kufanya siasg si bungeni tu tena bungeni wanabanwa na kanuni lakin huku kitaa ni ful kujiachia naomba rikizo yake isiishe maana napata somo zaidi ya kuingia lecture.
     
  13. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135

    Sisi tunataka CCM ife kwa haraka sana hata leo ikiwezekana na si kusubiri kesho
     
  14. n

    nyantella JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 865
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    we vipi yaani lema kuvuna wanachama kwenda CDM kawa hatari? mi nilidhani amshika panga na yuko sokoni? na CCM bye bye si ndio lengo au kuna jingine!
     
  15. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mungu ana maksudi yake baada ya watanzania kulia sana sasa mungu ananza kutujibu kwa stail tofaut
     
  16. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #16
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,350
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanajuta lakini ndo kheri ya Ukombozi.
     
  17. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,647
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    "Wametoa MKUKI bungeni wakaniingiza mimi SMG"- NASARI

    Hebu tutafsiri hii kauli ya nasari kwa wale wanaomsifia lema
     
  18. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2012
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Katika vitu ama jambo CCM wanajuta ni kumvua ubunge Kamanda Lema! kwani sasa hivi ccm kichwa kinauma eeh....

    yaani nahisi yule alie washauri kumvua Lema ubunge sasa hivi chamoto anakipata atajuta kuwa mshauri wa chama kwani wangemwacha bungeni wangembana sasa yuko free like mandela anafanya yote anayo yaweza kuyafanya na tangu aingie kule mjengoni amegundua mengi sana sasa ndio muda ama wakati wa mufaka kuyafanyia kazi yale yote aliyoyagundua mjengoni.....hiki kimbunga kitangoa hadi mibuyu
     
  19. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nape ni bajaji tu hawezi speed ya lema
     
  20. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ccm ina mwenyekiti? we mtu alipata GPA ya 2.4 mlimani eti leo anakuwa rais na mwenyekiti wa chama....huyu ni mediocre student!!!!
     
Loading...