Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchambuzi:Elias G KAMWELA acha kigeu geu...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by zubedayo_mchuzi, Oct 9, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Umetoa Wazo la kufutwa kwa jukwaa la chit-chat,lakini bado nakuona unalanda landa humu,Licha ya kashfa zako zote la kuwaita wana jamii vilaza..Hizo thread za vilaza ndo unazochangia.Acha Uki geu geu.
    Chit-chat ndo mambo yote.Mtakuja Zone.
     
  2. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,755
    Likes Received: 1,860
    Trophy Points: 280
    Shemu umemuona ee!!!
    Hapa ChitChat ni kama Njia ya Toilet,
    Utaipita tu.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hana jipya huyo ana alikuwa anahangaika na 'nitoke vipi'
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    nanitena anataka kutunyima maraha yetu.hajui hii imenifanya mtaani sikuhizi siendi?nikitoka job nihapa ndani?aache ufala kamavipi atambae na gepu
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kasiliba weeee,nae ana koment'madhara ya nyumba za kupanga'
     
  6. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ....Heading imemtaja.....
     
  7. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Isije ikawa ana multiple IDs jina lingine akawa ndiye matumbo. You never know.... Naona kama wanalanda kwa HATE hapa CHIT CHAT.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Isije ikawa ana multiple IDs jina lingine akawa ndiye matumbo. You never know.... Naona kama wanalandana kwa HATE POSTS hapa CHIT CHAT.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ndo huyo huyo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaa...Nilianzisha huo uzi makusudi kutaka kupima mambo kama matatu hivi:
    1:Uwezo wa watu kuhimili wazo geni bila kufuka matusi.
    2:Mapenzi ya jukwaa hili kwa wana Chit-Chat.
    3:Ujenzi wa hoja kwa wana Chit-Chat.
    Kwa namba 1 na 3 wengi wamefeli humu,ila mapenzi kwa jukwaa hili kweli yako juu.
    Otherwise,mimi ni m-Chit chat na mtaendelea kuniona humu.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,136
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Wana chitchat mie siwawezi.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
  13. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yeah hyo ndo yenyewe...mtakuja_zone...pita kote hapa MUST KUBWA.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Endelea kupimapima watu wazima!
    Na siku ukitaka kupima watu wazima wa cc style yao ya kumzibua mtoto maskio ikojeikoje usisite njoo tena watakuzibulia tu! Tena bure.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    you are banned for life.
     
  16. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    kivipi?
     
  17. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,136
    Likes Received: 11,399
    Trophy Points: 280
    Kama hivi ulivyouliza me siwezi kujibu.

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaaa...mmefeli mtihani mkuu!
    Hamkujua huku ni Chit-Chat na hamkujiuliza kwanini mods waiache mada ikae Chit-Chat na wasiihamishie kule Complaints,Congrats and Complain?
    Ni kwa sababu mada ilikaa ki-Chit Chat zaidi.
    Nashangaa wengi hawakulitambua ilo na wakaishia kurusha mawe!
    Hahahahaaa...
     
  19. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #19
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwa kosa lipi mkuu?
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kumbe Nawe kunguru.
     
Loading...