Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuzi kuchelewesha matokeo kidato cha nne.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Tilya18, Jan 29, 2012.

  1. T

    Tilya18 Member

    #1
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yadaiwa kuwa kutokana na uchakachuzi, matokeo ya kidato cha nne yatachelewa. Inasemekana kuwa matokeo hayo yanachakachuliwa kutokana na kuwa mabaya kiasi cha kutisha ambavyo ingeweza kuleta aibu kwa taifa na wizara husika; hivyo baraza linajaribu kuyaboresha ili kuondoa aibu ambayo ingelipata taifa hili.
     
  2. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Kama kweli basi itafahamika2.
     
Loading...