Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji waanza Bariadi

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by bigcell, Oct 31, 2010.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Wakati ndo natoka kupiga kura nafika tu home nikafungulia choice fm ambayo bbc idhaa ya kiswahili wanaitumia kurusha matangazo maalum ya uchaguzi wa tanzania, nikasikia wanatangaza kuwa leo asubuhi saa 12 muda ambao wananchi wanakwenda kupiga kura, kuna watu ambao idadi yao hakutajwa wameshtukiwa wakiwa wamebeba masanduku ya kura yakiwa na karatasi za kura zikiwa hazina muhuri wa nec, baada ya kuona mambo mazito wakawachomoka jamaa waliowakamata na kutokomea kusikojulikana.
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ya invisible yanaendelea kutokea
     
  3. T

    The King JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! hawa wakamataji nao hawakuwa serious :angry: . watu hawa wamewachomokaje. Wangewavua mashati yao na kuyatumia kama pingu wakati wakisubiri polisi
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nini ilikuwa Nia ya serikali na nec kutangaza kwa mguvu sana kwamba mtu akidhapiga kura arudi nyumbani?
     
  5. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ili wapate mda wakuchakachua kwa faida ya JK
     
  6. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kapige kura badala ya kupoteza muda kuleta uongo kwenye ukumbi huu!
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mi nawashauri wagombea wawasiliane na watu wao. Hata kama sio kukaa katika vituo, lakini wawe macho sana huko mitaani...
     
Loading...