Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji wa wazi kwenye picha ya meli iliyozama zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwakalinga Y. R, Sep 15, 2011.

  1. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    ILE PICHA INAYOONESHA KUWA NI PICHA YA MELI ILIYOZAMA KULE UNGUJA
    KUMBE NI UWONGO.ILE NI PICHA YA MELI ILIYOZAMA HUKO UFILIPINO TAR
    31/07/2011.KWA TAARIFA ZAIDI FUNGUA HII LINK HAPA CHINI UJIONEE JINSI
    TULIVYOPIGWA CHANGA LA MACHO

    United Filipino Seafarers
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Jamani....
     
  3. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Duh...!
     
  4. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Tanzania ni zaidi uijuavyo...
     
  5. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni kosa la media zetu.
    Kwanza iliwekwa na Television ya the citizen Kenya,kisha ITV na baadaye mahgazeti ya TZ hasa Tanzania Daima NK
    Kwa kweli ni aibu sana,nimeumia sana
     
  6. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,418
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    au ilianza dah!? Naona hata aibu mimi utadhani mi ndo namiliki hii mivyombo mikanjanja ya habari. Kwanza nlitaka kushangaa meli kubwa kama ile nzuri tuitoe wapi?
     
  7. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its a shame!
     
  8. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #8
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmmmmmh! Aibu gan hii! Ngoja nijifanye kama sijaona.
     
  9. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #9
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shame of the year on our media houses
     
  10. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #10
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br />
    <br />
    .....du we mkali sana. Afu hv ulikua unatafuta nn mpaka ukakutana na hii picha mkuu? Ndo mana naipenda jamii forum.
     
  11. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #11
    Sep 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    jamii forum ndio kila kitu. Hapa full datas tu. :)
     
  12. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,971
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    Leo jioni nilisikia mdau mmoja wa Clouds akizungumzia hilo na halafu akawaambia watangazaji wa Clouds kuwa amewatumia picha halisi ya spice islanders.

    Tafadhali watupostie hapa kwenye forum.
     
  13. Bei Mbaya

    Bei Mbaya JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 2,152
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Picha ile ilianza kutumiwa hapa JF, vyombo vya habari vya IPP na magazeti ya udaku kwa saaana

    nikashangaa Spice islander kweli hii mbona imefunikwa yote wakati yenyewe ina cargo mbele na nyumba kwa ajili ya kubeba magari na mzigo mingineyo. walitoa maktaba wakabandika, watz mazuzu
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vyombo vya habari tz vimejaa makanjanja watupu.
     
  15. S

    Schofild JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Tunaomba hiyo picha halisi tuone ilivyochakaa.Wa tz bwana.
     
  16. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    JF ndio mtandao wa ukweli sasa mnaona serikali inavyoumbuka hata pengine viongozi hawajui kuwa ile picha sio ya meli iliyozama Nungwi!! Hili ndilo linaloiwekka JF juu na viongozi kuchungulia humu ili kupata mafundisho; keep up the good work wanajanvi.
     
  17. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #17
    Sep 16, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Mweee jf the great alwayz.
     
  18. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Acha uongo wako tupe link ya JF yenye picha hiyo na trh na muda maana post zote zina muda wake.
     
  19. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    maajabu hata michuzi nae aliweka hii picha na akaandika ndio meli ilozama pale nungwi wajamini alijua watz bado hatusomi vitabu kwa hivo hatutasoma hata mitandao mingine, inauma sana,mwenye kujua namna ya kutuma hii picha hebu amtumie michuzi na kumweleza aache kupotosha umma, viva JF,ulotoa hii thread ngekuwa katibu ungekula bia na ndafu.
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ama kweli
     
Loading...