Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji wa Ting na Startimes kwa njia ya satellite

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by KIBURUDISHO, May 3, 2011.

  1. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #1
    May 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Jambo wote wanaJF leo nimekuja tofauti kidogo na wengine japo wote ni uchakachuaji ila kwa njia tofauti mbalimbali. Kwa wataalam wa JF hakuna mwenye ujuzi wa kuchakachua hawa jamaa wa startimes na ting kwenye decoda kwa njia ya satellite? Maana ukizisearch unazinasa ila zinakuwa zimefungwa kwa VIACSSES,BETACRYPT,IRDETO mwenye maujanja ya unlock code atasaidie!!!!!!!
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Du!
    Guys, give a break to these companies!...watalipanaje mishahara sasa?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Hata mm nasubir mwenye maujuzi atumwagie maana inaboa kuwa na dec zaidi ya mbili
     
  4. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    HAYO SIO MAUJANJA NI WIZI WANDUGU NI SAWA KABISA NA KUIBA UMEME AU MAJI....namnukuu 20% 'SIO KILA UNACHOKIAONA UKADHANI KUPATA INAWEZEKANA'.ONGEZA KIPATO,fikiria njia za kuongeza kipato sio kuiba
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    May 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Lakini mkuu hapa issue sio kuchakachua ili usilipe, hapana. issue ni kuwa ada yao italipwa kila mwezi isipokuwa kuna channel zingine za ziada za free wao wanazibana ndio hizo tunataka zichakachuliwe tuzione
     
  6. m

    mob JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2011
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,683
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    hawa jamaaa hawalipi kodi,kama wewe ni mteja wao wakikupa risiti utaona kuwa VAT wameandika 000 ila ukienda kununua kitu kingine dukani kwa bei ya buku tisa unakatrwa kodi 1200 fikiria serikali inapoteza kiasi gni kwa huu ukwepaji wa kodi wa hii kampuni
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Buku 9 tu kwa mwezi unashindwa kulipa?
     
  8. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    teh teh teh teh ..... kaka umenifurahisha sana kweli una huruma!! watz ni noma
     
  9. f

    fidodido Member

    #9
    May 3, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    kiburudisho

    unatia aibu wewe unawaza kuchakachua, huo nao ni ufisadi, wewe hata kupewa ofisi ya Umma hufai. ndio maana hatuendelei kila mtu anawaza wizi. shame upon u!!!!!!!
     
  10. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hivi karibuni nilikuwa Morogoro nashangaa jamaa zangu pale wanaangalia Abood Television au kuwa na Ma-dish makubwa, nimejaribu kuuliza STAR TIMES wanasema haipo Moro....WHY? au kada wa CCM Abood kawakataza StarTimes aendeleze ukiritimba wa analogue? Tusaidiane maana hawa Makada wanajidai wanasaidia kumbe wanarudisha maendeleo nyuma. StarTimes mko wapi Morogoro?
     
  11. m

    moko Member

    #11
    May 3, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuchakachua sio mbaya kwa sababu inaonyesha kua technolojia imekua,pia wale hawalipi kodi,tatu kwakuuza tu hizo decoder bila malipo ya mwezi inawatosha kuwaingizia hela zakutosha kujiendesha,nne hizo channel zinafaa kuunlock lkn lazma uwe na hyo decoder na iunganishwe kwenye computa yenye program maalumu kwa ajili hyo,then unaunlock,hiyo mi nafanya lkn hela yake ni gali kidogo
     
  12. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama unaelewa wanachomaanisha. Wanachotaka ni kupata chanels nyingi Ambazo ni free to air sio kwamba anataka kuangalia bure,
    Vipi kaka Nakuheshimu sna bana!,
    Russia inaongoza kwa kuwa na Hackerz wengi na wanampaka rank za mahacker, na kwa kufanya hivo, ni ngumu sana kuhack systems zinazotoka Russia!

    Huwezi kuimarisha ulinzi kama hujui mapungufu yako!
     
  13. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #13
    May 3, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    @ Reginamduma

    Wewe unashangaa Star Times??, Uliza kama TBC inashika Morogoro!, Full kitu cha chaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa!, No signal alafu unakuta Abood ndo anarecodi vipindi vya TBC then Anavirusha, Full Makhirikhiri!
     
  14. KIBURUDISHO

    KIBURUDISHO JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 902
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Huyo anayejidai hajui uchakachuaji haishi hapa tanzania kama kweli wangekuwa wanalipa kodi ktk nchi yetu tusingekuwa bado tuna shule za chini ya mwembe
     
  15. m

    mega mind Member

    #15
    May 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani waoneeni huruma hao wenye makampuni coz czani kama wamesharudisha pesa walizoanzishia hyo ki2 hapa tz.:bange:
     
  16. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #16
    May 4, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Turudi kwenye mada.
     
  17. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #17
    May 4, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Startimes sio ya watanzania ni ya wachina sasa unaposema tuwaonee huruma nakuwa wala sikueleweni hata kidogo,na hao wanoiba mabilioni ya wananchi na kuyapeleka nje ya nchi mbona hamuwasemi? Thats why i hate politics and i hate politicians,nakumbusha tena hili sio jukwaa la malumbano ya siasa hili ni jukwaa la science and technology kama kuna mtu anaweza kuchakua au ana mawazo kuhusu hiyo mada hapo juu ndio achangie sio oooh huo ni wizi au huo ni ufisadi hamna mtu anayeshawishiwa aibe ila ni roho na moyo wake tu ndio unamtuma aibe,hao Wachina wasingekuwa wanahack website zinazoonesha new movies na kutuletea huku DVD ungeweza wewe kununua DVD moja kwa dola 50 badala ya sh 1500 au 2000 wewe?
     
  18. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    WANA BAHATI SINA "KISOMO" NINGECHAKACHUA KILA KING'AMUZI NCHI HII NA KUGAWA MAUJUZI BURE HASA KWA WENZANGU TULIOTOKA SHULE ZA KATA USWAHILINI KUANZIA MBAGALA, TANDIKA NK, TENA NYUMBA KWA NYUMBA IKIBIDI. Wametuletea shule za kata ni JANGA. Kisasi chaja.
     
  19. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #19
    May 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Uko sahihi kabisa kuna mod kapoteza mod inaohusu kuhack tovuti utadhani hili ni jukuwaa la siasa au sheria.
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwani Ting inapokea matangazo yake kutoka satelite gani ?
    Ebu tembelea kwanza hii thread tambua satelite inayorusha matangazo kweye madish ya ting http://www.jamiiforums.com/tech-gadgets-and-science-forum/111274-pata-tv-zote-duniani-zilizoko-kwenye-satellite.html.

    baada ya hapo tunaweza kuendelea kudadavua google code zaidi za kuchaachua. Mkiwa zaidi ya watu wa tatu au wannemkakusanya knowledge nothing is impossible ila kazi ipo.
     
Loading...