Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

uchakachuaji wa matokeo Kikwete aliutabiri

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by shade, Nov 2, 2010.

  1. s

    shade Senior Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Kupitia hotiba yake ya mdahalo pale anatoglo, mheshimiwa mkwere aliongelea juu ya uchakachuaji kupitia mtandao. alisema, nanukuu ' nivigumu kuchakachua matokeo, labda wakosee ktk kuingiza matokeo' mwisho wa kunukuu.
    alichosema ndio kinafanyika sasa. nec inakosea kuingiza matokeo kwa kubadilisha kura haswa za urais.
     
  2. K

    KunjyGroup JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: Dec 7, 2009
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Anajua sana tunajua kwamba matokeo ya urais yamechakachuliwa. Asubiri moto awake atakapotangwa mshindi!
     
Loading...