Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji wa Bajeti iliyowasilishwa Bungeni na ile iliyopelekwa IMF (kwa wahisani)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mtanzaniahai, Dec 7, 2010.

  1. mtanzaniahai

    mtanzaniahai Member

    #1
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchakachauaji wa Bajeti iliyowasilishwa bungeni na ile iliyopelekwa kwa wahisani, nani awajibishwe? Na kifanykike nini serikali iwache kuchakachua?:angry:
     
  2. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #2
    Dec 7, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wahisani wasitoe pesa ili liwe fundisho kwa serikali.Hii inaweza kuwa sababu mojawapo ya kuchochea mabadiliko ya kuandikwa kwa katiba mpya kwani kuwepo kwa katiba inayoeleweka itaweza ku-promote Good Gorvenance Tanzania
     
  3. mtanzaniahai

    mtanzaniahai Member

    #3
    Dec 7, 2010
    Joined: Oct 3, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakusapoti kwa hili, na pia wawanyime viza za ku-spend hela za walipa kodi nje ya nchi viongozi mpaka watoe maelezo yalionyooka!
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,173
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hawa donors kuna vitu wanavuna Tz bse kwa issue kama iyo unacancell ata iyo donor support.
    Kwa kuwa wanajua wanavuna kimtindo usishangae wakatoa onyo na kutupa ela.
    Ni kheri wakaacha kutusupport ili tuje kuuza izo V8
     
Loading...