Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji: Tunaomba Chadema Watupe Kura Halisi Kwenye Majimbo

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 6, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Jamani mimi nina amini hapa JF kila mtu amepita skuli.

    Tunaomba uongozi wa Chadema watoe matokeo halisi ya majimbo (kwa kutumia fomu za mawakala). Angalau kwa majimbo 100 hivi.

    Lengo:

    Tuchunguze mathematically, ni nini walichokuwa wanafanya wachakachuaji kuzitafuta asilimia zilizotangazwa na Synovate?

    Inawezekana.

    Leteni matokeao.
     
Loading...