Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji sasa hivi umekuwa donda ndugu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Byendangwero, Nov 30, 2010.

  1. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #1
    Nov 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nimeandika thread yangu nikinungukia semina elekezi, pamoja na kichwa cha thread hiyo kuonyeshwa chini ya jina langu lakini maelezo yaliyopo ni ya mtu mwingine nayo yanahusu baraza la mawaziri. Sasa nieleweje, hata JF tayari tumekwisha ambukizwa hiki kirusi cha kuchakachua.
     
Loading...