Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji na ushindi wa kishindo wa ccm

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mdoe, Nov 2, 2010.

  1. mdoe

    mdoe JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbinu inayotumiwa na CCM katika kuchakachua matokeo ya urais, haikabiliwi vilivyo na wagombea ubunge wa CHADEMA. Mathalani, kwa uwezo wangu wa kuona mambo, sehemu nyingi ambapo CHADEMA wameshinda, kwanza matokeo hucheleweshwa, na yakitoka tofauti kati ya Dr. Slaa na JK sio kubwa, na tunaambiwa kulikua na mchuano mkali. Ukitazama kwa umakini, ubungo CCM haikuwa na nguvu kabisa, lakini CCM ina kura 50,000, na chadema iliyokuwa ina nguvu sana msimu huu ina kura 66,000. Sikutegemea tofauti ndogo kiasi hicho. Nawashauri wagombea wa ubunge wazilinde kura za dr. Slaa, na wasiishie kupigania kuingia bungeni tu. Tulipiga kura zetu kutoka mioyoni mwetu, kwa hisia kali za kutaka mabadiliko. Inaniuma sana kuona zikipotea kwa kuchakachuliwa.
     
Loading...