Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji Kwimba

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mashikolomageni, Oct 30, 2010.

  1. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Jana jioni maeneo ya Mwadubi Wilaya ya kwimba jimbo la kwimba yamekamatwa mabox ya kupigia kura. Habari za uhakika kutoka kwa Mgombea wa Ubunge Letty Nyerere amesema wamekamata masanduku mawili na watuhumiwa makada wa sisiem wamefikishwa kituo cha polisi Ngudu. Nitawapasha zaidi kadri ntakavyo kuwa napata taarifa zaidi
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante mkuu. leta news
     
  3. F

    Fanfa JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 25, 2009
    Messages: 538
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwaka huu hakuna kulala lazima mafisadi tule nao sahani moja. Hongereni wana Kwimba. Kesho msicheze mbali na kura zenu mzilinde mpaka kieleweke
     
  4. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Halafu jana tu JK anatudanganya kwa kusema wizi wa kura hauwezekani!!!!!
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mkuu Marksman
    mbona unaniangusha namna hiyo, hivi wewe ulikuwa uko serious kumsikiliza jamaa (JK) na ukaamini anachokisema kuwa ni cha kweli?
     
  6. K

    Kituko JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hongereni wana Kwimba, na hii liwe ni mkakati kwa taifa zima, wa kulinda kura
     
  7. W

    We can JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    We need photos of people read handed pls. Otherise more reliable sources pls
     
  8. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    GHiiiiiii bhagosha natubha getegete hamoo!!!!!

    Sasa wajameni hi ndio nini sasa, Mtuambiage basi hayo ma habali nasi tuyajuage kumbe nguvu zote za kusema kuiba ni vigumu sana sasa hayo mabox wameyatoa wapi tena.

    Kwahiyo ujanja utakao tumika ni ku switch mabox au kuchomekea mabox yawe mengi eeeh??

    Sasa mawakala lazima mpewe angalizo mabox yote muyawekee alama za pekee siku hiyo mje na sticker za siri ili tu wakisema turudie kuhesabu maaana ndicho kitakuwa kisingizio kikubwa basi hapo ndipo mtawakamata

     
Loading...