Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji huu ni positive!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by NATA, Apr 18, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimekuwa mnywaji wa heneken tangu miaka ya 90, hakuna bia iliyo nishawishi kuacha heneken kwani ilikuwa kinywaji bomba sana.

    kwa cku nilikuwa nanywa si chini ya sita.
    Lakini baada ya kuchakachuliwa kwa hii kitu kila ukinywa unaona utofauti wa hali ya juu na inakufanya uumwe kichwa na kukosa usingizi .
    Baada ya kuona hivyo nikastop kutumia hii kitu na ni kawa safi .

    Mh nashukuru wachakachuaji wamenisaidia kuacha pombe!

    Je hii kampuni ya heneken inataarifa kuwa bia yao imechakachuliwa vilivyo hapa bongo?
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,507
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kunywa bia za TBL
     
  3. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kumbe watu mnakunywa pombe mkiwa hampendi eeeh! Huu ni udhihirisho kuwa huo ni utumwa wa aina yake ukiongozwa na pepo wa ulevi.
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kama umekunywa bia iliyo na jina la kama kwenye red... ndiyo maana umeumwa na kichwa
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nilisha jaribu hizo zikanishinda , ni heineken pekee iliyokuwa ina nifikisha
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Cjakuelewa mkuu
     
  7. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    Mimi nilikuwa ninapita njia, nawatakia kila la kheri.
     
  8. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Mkuu nilimaanisha kuwa, mtoa mada anashukuru kuchakachuliwa kwa hiyo pombe maana kumemsaidia kuiacha. Hii inamaanisha kuwa mtoa mada alikuwa anakunywa pombe bila kupenda, na kwa tafsiri nyingine kuwa imemusaidia kuacha kitu kibaya. Na katika ulimwengu usioonekana, watu wanafanya vitu vibaya kwa kuongozwa na mapepo (mashetani) husika katika fani hiyo mfano ulevi n.k. Natumai nimeelewa sasa.
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si kweli ile origina ilikuwa poa kabisa. ilikuwa inanifikisha but hii chakachu haifai kabisa
     
  10. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Au bajeti ndiyo iliyochakachuliwa mkuu!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Budget si tatizo mkuu, tatizo ni bia imechakachuliwa na kuwa mbaya kuliko
     
Loading...