Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji HAUPO! - NYARAKA HIZI HAPA NI FAKE

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Invisible, Oct 29, 2010.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Bahati mbaya tumekumbana na barua hizi ikabidi tuwashirikishe!

    ANGALIZO: Si lazima kuamini nyaraka hii, lakini si ya kupuuza hata chembe.

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #2
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Wakuu wangu mtanisamehe, mengine tunamezea lakini hili HAPANA!
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii mbona inatisha!!!! yaani mambo haya mchana kweupeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    we are finished!
    Jesus, MAY YOU COME SOON!
     
  5. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    I'm out!:doh:

    But why? why? why?

    But as I always believed ::::

    "In any revolution some must be ......"

    Huo ndio wanaita ushindi wa kishindo?
     
  6. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Damn! sasa huyo Mkwere anapiga kampeni ya nini???? Aisee hii ni hatari na upuuzi uliozidi kipimo!
     
  7. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Anyway guyz sasa nadhani tujadili nini cha kufanya! Ila hawa wapumbavu they deserve that hell's fire!!!!!!!
     
  8. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ikiwezekana zipigwe kopi nyiingi na kupelekwa Anatoglou hata kama ni kuzitawanya nje ya ukumbi!!!!!!
     
  9. hope 2

    hope 2 Senior Member

    #9
    Oct 29, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona barua yenyewe hatujaiona wajameni, hapa mi siioni, nisaidieni pls
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Niliisha sema tangia zamani Mkwere ni mtupu na hafai kabisa na yeye mwenyewe anajua...hebu oneni hilo! Thanks Inv historia itakukumbuka unathubutu
     
  11. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Too good to be true! Ni kama vile Hitler alivyokuwa anatoa orders zake kwa majenerali wake kuhusu kuwaangamiza Mayahudi -- kimaandishi, document ambazo zilikamatwa baada ya Vita. kama ulibahatika kusoma kitabu "The Rise and Fall of the Third Reich" by William Shirer utaelewa!

    Wanaweka vitu hivi kimaandishi! Hawataki amani watu hawa. Bwana Makame -- ahirisha uchaguzi kuepusha maafa. Utakuwa unafanya jambo la maana.
     
  12. b

    buckreef JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2010
    Joined: Mar 19, 2010
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible,

    Kweli una uhakika hiyo barua imeandikwa na huyo anayesemekana ameandika?

    Kama ni kweli, pelekeni kwenye vyombo vyote ili ukweli ujulikane. Hatuko hapa kutetea maovu kama ni kweli lazima kitendo hicho kilaaniwe na wahusika kuchukuliwa hatua. Ila my first instinct ni kwamba hiyo barua ni forgery; mtu anapanga mipango kama hiyo na ataweka kwenye maandishi

    Kwa Tanzania lolote linawezekana na wacha tusubiri ukweli.
     
  13. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2010
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Paka, ulikuwa unakataa kwenye ile thread ya vituo hewa vya NEC na CCM kuwa hauamini juu ya kadirio la uchakachuaji wa NEC na CCM wa kura kati ya milioni 7 na 11, ambao unajumuisha vituo feki kati ya 1400 na 2200 nchi nzima nenda karekebishe kauli yako sasa pale jukwaa la siasa.
     
  14. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Dah! Nimechoka Kabisa! Halafu Mwisho wa Siku watasema Uchaguzi Ulikuwa Huru na wa Haki

    Nashauri CHADEMA waitoke copy nyingi na Igawiwe kwa Nguvu ya Umma ili iweze Kuhukumu

    Gadem Shit
     
  15. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2010
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu Invisible, with due respect; Hivi, uliona wapi wafanya magendo au wala rushwa wakapeana risiti? nadhani hiyo barua ndio uchakachuaji wenyewe na aliyeitoa anakusudia kujenga hofu na kuwababaisha watu.
    Uzoefu wangu wa rafu za uchaguzi huwa hakuna maandishi labda pale mnapotaka kujenga mazingira ya kufungua kesi kupinga matokeo.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu nadhani hufahamu jinsi the ol men in the govt wanavyooperate!
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mkuu hawa hawana Haya kaka ndio maana hata katika Ishu ya Richmond Vimemo vilitembea
     
  18. Tatu

    Tatu JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2010
    Joined: Oct 6, 2006
    Messages: 1,077
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hizi zipelekwe "The Hague" au wapigwe mawe mpaka wafe. Wahudhuriaji wa mkutano huu wanatakiwa wawe ndani muda wowote kuanzia sasa hivi.
     
  19. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kama Kikwete mwenyewe alikuwa anatoa maelekezo haya still anatamba atashinda kwa kishindo ni aibu it is more than dangerous huu ndio udikteta unaingia taratibu tanzania.
     
  20. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #20
    Oct 29, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Naomba leo JK akanushe hii taarifa wakati anazungumza na vyombo vya habari, kwa wale wenye signature za Kabwe tunaomba watuwekee hapa ili tuweze kulinganisha kama ni kweli au ni uchakachuaji. otherwise uchaguzi inabidi uairishwe.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...