Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchakachuaji barabara za ndani Arusha, Waziri unalijua hili?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mshana org, Aug 15, 2012.

  1. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Nimepita maeneo ya Makao mapya mjini hapa Arusha, nimejionea barabara za ndani ya mji zinazojengwa kwa kiwango cha lami na wakandarasi wa kichina.

    Lami inayowekwa haina kina hata 3cm wakishaweka moram na kokoto wanaweka lami nyembamba sana baada ya hapo barabara inafungwa kwa karibu siku 3 kabla ya kuanza kutumika.

    Swali: Barabara hizi zitadumu kwa muda gani kabla ya kuanza repea ya kujaza viraka?

    Je, huu sio uchakachuaji wa kodi zetu? Je, hiki ndicho kiwango stahiki?
     

    Attached Files:

  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    wenyewe wanasema sio kodi zetu ni wahisani wa world bank!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mkuu hiyo inaweza kuwa ni surface dressing na siyo asphalt concrete..
     
  4. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    yani pamoja nakuzifunga kwa mawe lakini wapita kwa miguu wakikanyaga lamiyote inabanduka.pia hao wahsani wanaotoa fedha zakujengea barabara za kiwangohicho?kesho tutaambiwa ujenzi huo umegarimu mabilion ya shiling.
     
  5. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Nimeona road za kaloleni duh bora wangeweka changarawe moja kwa moja..ela zimepigwa..tizama gari binafsi la meya wa beijing mr Lymo
     
  6. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Natoka porini usiku huu ili niende Arusha nihakikishe kwa macho yangu. Ahsante kwa taarifa
     
  7. mashami

    mashami Senior Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimepita kaloleni hii ya kutokea roundabout ya florida kuna mahali pameshabanduka
     
  8. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,483
    Likes Received: 771
    Trophy Points: 280
    W/B ni bank na huwa haitoei vitu bure kirahisi.Hata Ads hawafanyi katika hayo maeneo labda kama ni njia ya kwenda ktik utajiri ambao kawekeza bepari waliomkopesha.Huo utakuw amkopo wenye riba nafuu.(isiyokuwa na unafuu hivyo)

    Hayo ndio matokeo ya Utalii uliorudi katik ule mkutano CCM na presidaa walisema kuwa maandamano yalipositishwa mikutano imenza kuja.Wale ni ADB na W/B na sijui bank ya waarabu, sijui na bank gani huwa wanafanya kazi kwa faida, na wao ndio wanasaka wateja.Sasa kama sisi tuliandaa mkutano mkubwa ili mabenki waje tuuzia sera na mikopo kwa masharti yao imekula kwetu.Hao jamaa wa ADB na W/B wangeweza kuja fanya mkutano hata kama kungekuwa na mabomu achilia mbali maandamano ya CDM abayo hata hayana time na raia wala wageni.W/B wanafanya mikutano tena kwa hela na ulinzi wao Afghanistani,pakistani, somalia, na Iraq ndio bongo.Kweli tumechoka.Tuna uwezo mkubwa wa kujitete ili tuwahi kuibia na kuuwawa na si kujiokoa.
     
  9. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,893
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    tusiseme sana maana inawezekana ndio quotation alizopewa mkandarasi, mind you kila mradi lazima uwe na project engeneer kutoka upande wa client(jiji), kwa hiyo inawezekana hicho ndicho alichoambiwa afanye na client wake, labda tumuulize meya wa jiji au mkurugenzi ama mhandisi wa jiji watujuze ukweli.
     
  10. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #10
    Aug 16, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,832
    Likes Received: 1,382
    Trophy Points: 280
    bwana Mkiva nadhani wewe ni mvivu wa kufikiri. nimekuwa Arusha for some years, sijawahi kuona barabara iliyo jengwa kwa viwango kama hizi zinavyojegwa sasa, wewe unachosema na ulichoona ni hatua za awali kabisa za kuweka lami, hicho ulichokiona ukapiga picha na kutuwekea hapa siyo lami hiyo. Siku nyingine ukiona jambo hulielewi uliza, usikurupuke tu.
     
  11. Dhuks

    Dhuks JF-Expert Member

    #11
    Aug 16, 2012
    Joined: Mar 15, 2012
    Messages: 1,196
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ngojeni lami iwekwe siasa mmeanza mapema, hizo picha hazionyeshi lami.
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kiukweli hazina viwango ni mbovu mbovu
     
  13. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,331
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    i
    MKuu jamaa kapiga picha primer anasema ni lami! teh teh teh. JF ni jukwaa mwanana kweli.
     
  14. ProBook

    ProBook JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 324
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Aisee mkuu siyo kwamba natetea wala nini ila mimi naishi maeneo haya naona ujenzi mzima unavyoendelea,,hizo picha ulizopiga ni barabara ya kwendea kaloleni kwa kupitia florida round about ambayo bado haijamaliziwa kabisa ndo wapo hatua za mwanzo kuweka lami lakini barabara wanaijenga kwa kiwango kizuri kama ungetaka kuona pita njia ya hapo seliani hospita mpaka kule NHC buildings utaona ubora wa hizo barabara baada ya kukamilika alaf utatoa marks wewe mwenyewe
     
  15. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mkuu nimeuliza hata wakazi wa hapo wakaniambia ndio mpango mzima mkuu
     
Loading...