Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Yanga!

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Jul 15, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Wakuu napenda kujua matokeo ya uchaguzi wa Yanga..........pls kwa aliye na matokeo kamili ya uchaguzi huo ayaweke hapa!
    Manji kashinda!
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Manji kashinda!
     
Loading...