Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Wabunge kurudiwa Mpanda, Unguja, Pemba; NEC Ivunjwe/ Wajiuzulu!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ibrah, Oct 31, 2010.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi wa Wabunge katika Majimbo ya Mpanda Mjini, Mpanda Vijijini, Majimbo kadhaa Pemba na Unguja umeahirishwa ati karatasi za kupigia kura hazikutosha! Maandalizi yote, gharama zote, muda wote huo uliopotezwa kuandaa uchaguzi huu matokeo ndo haya!

    Tume ya Uchaguzi (NEC) hadi wiki ilopita ilitoa taarifa kuwa maandalizi yamekamilika kwa asilimia 98 na vifaa vilikuwa vimefikishwa kunakopaswa. Ajabu leo wanaahirisha uchaguzi kwenye baadhi ya Majimbo, NEC watuambie karatasi za kura zimepotelea au kupelekwa wapi? Nani atalipa gharama za kurudia uchaguzi majimbo hayo? Ni hao hao NEC walidai kuwa kuna nyongeza ya asilimia 10 za karatasi za kupigia kura, leo imekuwaje, zimeenda wapi?

    HAwa kina Makame, Kiravu et al wajiuzulu mara moja kwa kuliingizia Taifa hasara.
     
  2. WABUSH

    WABUSH JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Khaa pemba tena, mh
     
  3. c

    chanai JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani hii tume kweli imeshindwa kazi. Hawakujua idadi ya wapiga kura wao? wapiga kura wameongezeka ghafla??????????
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Nilitaka shangaa kila kitu kiende kama kilivyopangwa!
     
  5. k

    kilimajoy Senior Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ukisikia ulimbukeni ni huu wa NEC, kwani huu uchaguzi ni Sunami ndo wasijiandae?? hata Sunami siku hizi watu wanajua wanahama makazi...Hawana cha kujibu mbele ya wananchi ..waachie ngazi vinginevyo wataondolea kwa aibu kwani muda wao unahesabika.
     
  6. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni janja ya NYANI TAKA CHAKACHUA jamani hamjaliona hiloo. Imepengwa hiyo wasituzuge . Ukweli inauma saana natamani kuvuruga hiyo NEC au shingo. Wamepanga hao sio bure.Baada ya kuona mwelekeo, watakuja kuongezea kwa FISADI wao kura ashinde. Hii haikubaliki.
     
  7. Mshiiri

    Mshiiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,878
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Delay tactics is very effective in political combats because you have enough time to analyse the situation.
     
Loading...