Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa vijana CHADEMA (BAVICHA) taifa ni mpambano mkali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Mar 14, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nafasi ya m/kiti had sasa waliotangaza nia ni Habibu Mchange,jonh heche,Grayson nyakarungu,Silinde(mp)na Mwampamba..je ni nan kat ya hawa atakuwa mwenyekit wa vijana taifa?Uvccm ipotee kabisa kutokea hapa
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Tunahitaji kuona cv za hao jamaa ili tuweze kutoa maoni yetu kikamilifu otherwise tunaweza kuwa biased!
     
  3. Josh Michael

    Josh Michael JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 2,525
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wote ni vijana Taifa hivyo Vijana ndio wataamua nani awe mwenyekiti
     
  4. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Source plse
     
  5. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari haijakamilika na umeitoa kwa haraka bila kuifanyia kazi au kuiandaa. Kama ulitaka kureport uchaguzi wa Bavicha basi ungeweka taarifa kamili. Wagombea hujui hata majina yao kamili. Na uchaguzi ni wa Mwenyekiti peke yake? Kwa nini usiweke wagombea wa nafasi zote na cv zao au sifa zao? Kama huna waombe wenye kuhusika.

    Huwezi ukapata mchango wowote wa kuridhisha kuhusu wagombea au uchaguzi huo kwa taarifa kama hii.

    Nakushauri kama mwanachadema please revisit your thread and if you agree go back, put on a shirt before putting on a tie and come back.

    Otherwise, any and all can win the elections.
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mie naweza sema kuwa kati ya wote hapo grayson anafaa kuwa mwenyekiti wa vijana wa CDM bavicha ,henche ni mhuni ndiyo yeye wakishirikiana na kafulila by then waliharibu uchaguzi uliopita kwa kuongeza idadi ya kura na kutaka kupigana hawatufai, grayson ni kijana msomi asiye na makundi ndani ya chama na ni kijana msomi mwenye taaluma ya udaktari.
    Mbunge wa Mbozi bwana silinde yeye kwa sasa ningemshauri hizo nafasi awaachie vijana yeye ameshavuka hiyo level ajikite kuwatumikia wapiga kura wake na kujenga mtandao mkuu wa chama jimboni na mkoa mzima wa mbeya yeye kama mbunge awaachie maunderground wafanye hiyo kazi
     
  7. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #7
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mgombea jamaa hajakutaja hapo wakati nawe ni mmoja wao
     
  8. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #8
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sina background zao na niko familiar na majina mawili-john heche na silinde so no comments.
     
  9. M

    MsandoAlberto JF-Expert Member

    #9
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,019
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipipili, sigombei nafasi yoyote kamanda na siko kwenye timu ya mgombea yeyote. Miaka 32 ujana ushasogea! Hatua za mwishoni!
     
  10. M

    Mkono JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 569
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    habari ni nzuri ila imekuja ndivyo sivyo
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    au ni moja ya mbinu za hao wagombea kuanzisha thread hii ili ajipigie campain??
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nadhani Grayson anafaa zaidi coz ni kijana asiye na makundi, msomi na mchapa kazi, kizuri zaidi atapata muda wa kutekeleza majukumu yake. Silinde ni mzuri zaidi bt kwa sasa angeachana na hyo nafasi na aongeze jitihada ktk kuleta maendeleo jimboni mwake, wananchi wanamhitaji zaidi yetu sisi vijana. Mchange Habibu yeye bado sana, ndio kwanza yupo chuo mwaka wa pili so huyu hajasettle ila ni kijana mdogo mwenye uelewa mkubwa wa siasa! All in all CDM watuletee KIONGOZI MAKINI NA MCHAPA KAZI.
     
  13. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Habari imekuja nusunusu kiasi kwamba ukichangia unaweza kujikuta umepoteza hebu nijuzeni uchaguzi huo utakuwa lini?
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hii habari imekondeana haioneshi uhalisia wa uwepo wa huo uchaguzi

    tushawishi ili tumwage comments za kutosha.
     
  15. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    John Heche atachukua uenyekiti.
     
  16. K

    Kijallo JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ili kuvuruga udini,kura yangu kwa mchange,japo anayefaa kuliko wote ni clinde.Akichukua Mchange,ccm watabaki na sera gani?
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mchange yupo chuo!
     
  18. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Huyo RED CV yake ikoje, Taarifa za kiinteligencia zikamiliswe. Tunahitaji CV za huyu.:juggle:
     
  19. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #19
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    tunahitaji viongozi na sio watawala,tunahitaji viongozi watakao kuwa na uchu wa maendeleo na mabadiliko,tunahitaji kiongozi atakaye sikiliza matatizo ya wanachama na kujaribu kuyatafutia ufumbuzi,tunahitaji viongozi wasikivu,tunahitaji viongozi wasio ogopa kelele za makamba na chama chake na wasiopenda rushwa

    tuna hitaji viongozi wataka tutoa hapa tulipo na kutupeleka pale

    tunawataki chaguzi njema
     
  20. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    mwanzisha thread. hujatuambia fomu za kujaza wanaotaka kugombea zilianza kutolewa lini?

    this excersise is very serious. Tunavyozungumzia BAVICHA tunazungumzia kisima cha uongozi na dira ya taifa kwa sasa na miaka mingi ijayo.

    isichukuliwe ki lelemama. high level scrunity is also a requirement! Bavicha ya sasa inahitaji mtu makini sana ambaye hata akiwkewa lundo la hela atabakia kuwa dhabiti kwa chama na nchi yake!

    unless otherwise, tunashukuru kutukumbusha hili, ngoja na sie tuanze kuwahimiza vijana wetu kuwa alert kwani uchaguzi uko karibu sana.
     
Loading...