Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Udiwani Rombo: CCM wamwaga hela kama Njugu, Selasini Aomba Msaada

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Oct 24, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wana JF CCM inatisha sana. Mbunge wa Rombo analalamika CCM wamemwaga mamilioni uchaguzi wa udiwani na wananunua shahada. Anaomba makamanda wenye mapenzi mema tuchangie kwa ajili ya wale walioko field ambao wanapambana. Ujumbe wake huu hapa na pia unapatikana kwenye facebook yake yenye jina Joseph Selasini:

    YANAYOJIRI KWENYE KAMPENI ZA UDIWANI KATA YA NANJARA REHA.
    CCM wameingiza shilingi 107 millioni ambazo zinatumika kununua shahada za kupigia kura na kuhonga wapiga kura. Takukuru haioni hata pale wanapoonyeshwa!. Tumeamua kuagiza vijana wetu wa Red Brigade kupambana na hao wanaonunua shahada ambapo wengine ni mabalozi,viongozi wa vijiji na Kata. Kazi hii tuliyowapa vijana hawa ni kazi ngumu inayoh... itaji nyenzo kama usafiri na mawasiliano. Tunaomba yeyote aliyeguswa anaweza kutuongezea nguvu ya rasilimali kwa kutuma kwa njia ya M.Pesa namba 0754580201 au TiGO Pesa Namba 0655580201.

    Bado CHADEMA tuna uhakika wa ushindi pamoja na jitihada zinazoendelea.
    Ahsanteni sana!
    Joseph Selasini (Mb- Rombo)
    CHADEMA
     
  2. ntagunga

    ntagunga JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 437
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sawa kabisa. wahamasisheni wachukue pesa CCM, wapige kura CHADEMA
     
  3. i

    ibange JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jamani CCM wanaipeleka nchi wapi? Mchango wangu nitatuma leo jioni kwa ajili ya ukombozi. Peopleeeeeeeeeeees Poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer
     
  4. m

    matasha JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii inatisha sana. Sina pesa ya maana lakini nikituma kidogo na wengine mkiunga mkono, tunaweza kuwasaidia makamanda walioko mstari wa mbele wa mapambano. We cannot allow this country to go to dogs!
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Namba ya Tigo wameipin tayari huwezi tuma pesa! Ni hatari halafu yule mkuu wa Rushwa anasema chama chao kiepuke rushwa.
     
  6. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani inatia hasara sana, mchango ni kesho saa 3 asbh,
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Wahamasisheni kuwa kura ni siri!! Wale SSM kura CDM na iwe fundisho kama ilivyokuwa maeneo mengine!! SSM walikuwa wanahonga na kura ilikuwa inapigwa CDM!! Cha wajinga ndicho kiliwacho.
     
  8. bemg

    bemg JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 25, 2010
    Messages: 2,703
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ccm haina sera ya kuuleza umma walichobakiza ni kutoa rushwa
     
  9. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona voda inaniambia nimeingiza wrong password kila nikituma...hope wameipini hawa ma.ga.mba....tupieni akaunti namba haraka sana...
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    K76PY125 Imethibitishwa Tsh20,000 imetumwa kwa JOSEPH SELASIN Tarehe 24/10/12 saa 6:12 PM Salio lako la M-Pesa ni Tsh19,500
     
  11. Mtoto halali na hela

    Mtoto halali na hela JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2012
    Messages: 14,774
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Napanda gar sasa hv, Takukuru wasije wakazima huo mlungula kabla cjapata hapo.
     
  12. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    nimeshatupia kamanda....ilikubali
     
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    kama warombo bado wananunulika kirahisi namna hivyo basi hakuna haja ya kuongeza pesa kwani selasini atakua anfanya kilekile ambacho analaani, kugawa pesa

    neno
     
  14. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh inasokitisha sana aiseeeee, wachukue pesa lakini wasiuzr kadi tuuuuu.
     
  15. C

    Curriculum Specialist JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 8, 2007
    Messages: 2,737
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fedha

    CCM wamewafanya watanzania wawe masikini ili wawatawale kwa fedha za kodi zao, wao wanatoa hela wapi, arusha wameingiza 500 kwa kata ya daraja mbili peke yake! Sisi tutaendelea kujenga hoja za kuitoa CCM na tunamshukuru mungu wananchi wanatuelewa!
     
  16. Mkuu rombo

    Mkuu rombo JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 1,546
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    aiseeee babaangu hii habari nimeisikia kwenye moja ya clabu ya mbege hapa rombo ila sikuwa na ushaidi wa kutosha wa kuanzisha huzi humu janvini ngoja nitalifatilia kwa karibu
     
  17. NG'OMBE

    NG'OMBE JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 26, 2011
    Messages: 362
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha wanunuliwe mpaka watakapo anza kuchapwa viboko ndipo watajua ccm si chama cha siasa bali ni genge la wahalifu linaloongoza nchi inaitwa Tz.
     
  18. B

    Bahati Risiki JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamani Warombo kombeni pesa yote CCM inayowagawia. Hiyo ni kodi yenu ni haki yenu msiiache. Ikifika kwenda kupiga kura basi pigia CDM. Kama chama kinakuhonga maana yake hakistahili kuwa kukuongoza! Acheni upuuzi wa CCM nchi inahitaji mabadiliko tena ya haraka!
    Fanyenyi kile walichokifanya Arumeru Mashariki. Kula CCM piga kura CDM! Mtu anayeuza kura yake kwa sababu ya rushwa ya siku moja ni mjinga na mzuia maendeleo. Wakishaichukua watakusahau na kizazi chako huku wakiendelea kula kodi yako kwa kwenda mbele!
     
  19. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Fedha Haramu hutumika kiharamu pia sina wasiwasi wala shaka hizi fedha inawezekana zinatoka katika
    - Uuzaji wa Madawa ya Kulevya
    - Uuzajia wa wanyama wetu nje
    - Uuzaji wa madini yetu nje na fedha kuingia akaunti za CCM
    - Mikataba mibovu kati ya serikari ya CCM na wawekezaji uchwara
    - Kupitia kupandisha bei za mafuta bila kuendana na soko la dunia
    - Kuomba fedha kwa amri kutoka kwa wafanya biashara wakubwa

    Kwani haiingii akilini utumie Tsh. Ml 100 - 500 eti kwa ajili ya kiti kimoja cha Udiwani huku huduma za kijamii zinadhorota watoto anakaa chini mashuleni.
     
  20. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ccm kama wanaweza kununua uongozi, watashindwa nin? Ccm ni janga!
     
Loading...