Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Ubunge Arusha: Kwa nini NEC Isitengeneze upya Daftari la wapiga Kura?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chakaza, Apr 5, 2012.

  1. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Baada ya Lema kukataa kukata rufaa dhidi hukumu ya kutengua Ubunge wake ni wazi uchaguzi utafanyika ndani ya siku 90 kwa mujibu wa sheria.
    Kwa nini NEC isitumie muda huu kufanya marekebisho ya daftari la wapiga kura ili kuwapa wakazi wa Arusha wenye sifa ya kupiga kura fursa yakujiandikisha kama walikuwa hawakujiandikisha awali kwa sababu mbalimbali?
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Wanaogopa vijana wengi watajiandikisha na itakula kwa wakubwa wao
    Wanataka waendelee wale wale waliokuwepo
    Ndo maana vyama vyote vinatakiwa kupambana hili yaani kuliboresha daftari hilo iwe kazi ya kila mara
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hata hao waliojiandikisha 2010 CCM hawana chao, hao ndo waliompa LEMA ushindi. CCM hawana pa kutokea kwa kweli, wakisema daftari liboreshwe ndo kabsaaaaaaaa
     
  4. MANGUNGO

    MANGUNGO JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tunza hiyo ni silaha yetu ya mwisho 2015 ya kumfurumushia FISADI,anasema vijana ni timed bomu,maana yake 2015 linamfumua
     
  5. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,209
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    Formula ni ile-ile ya arumeru, piga kura linda kura.
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Kama mtu katimiza umri wa kupiga kura ni haki yake kikatiba kuruhusiwa kupiga kura.Jee hapa NEC haivunji katiba kwa kuzuia vijana hao kupiga kura? Kama inavunja hatua gani zichukuliwe?
     
  7. m

    mabadilikosasa JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    NEC ipi hii ya CCM? NEC haitaki kuweka mambo wazi maana ipo kwa ajili ya interest ya wezi wa CCM
     
Loading...