Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa TUCTA taifa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by CHUAKACHARA, Jul 27, 2011.

  1. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Kuna bwana mdogo ambaye anataka kugombea ukatibu mkuu wa Tucta. Yeye ni mwalimu ameshindwa kusaidia walimu wenzake akiwa kiongozi, leo anataka ukatibu mkuu wa Tucta, Shame upon him
     
  2. pumbatupu

    pumbatupu JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nani huyo tena?
     
  3. o

    olng'ojine Senior Member

    #3
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kampeni chafu hizo..
     
  4. n

    nyamagaro JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2011
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 367
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Planted
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Jul 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Ni nani??
     
  6. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #6
    Jul 27, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tupeni jina kwanza, ili tumjadili
     
  7. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #7
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jina lake nilisoma kwenye gazeti gani sijui jana, ila naona kama kuna mkono wa magamba wanampigia kampeni.
     
  8. A

    Analytical Senior Member

    #8
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni dogo mmoja kutoka Magamba anaitwa MUSA MNYETI, ni mmoja wa mavuvuzela. Aliwahi pia kuchua form ya kuwania Uspika wakati akisoma UDSM
     
  9. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,071
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Kwa nguvu zote tulizonazo huyo asiiiiipiteeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee,
     
  10. hengo

    hengo JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 404
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bila shaka wewe umetumwa kumuchafulia jamaa jina.So kinacho kusibu ni nn umri wake au kazi yake?sisi tunataka yeyeyote mwenye dhamira yoyote ya kuwakilisha matakwa ya watu kama jamaa anafaa atapata bila kujali kazi au umri wake.Kwani hao vibosile wako wametufanyia nini? Mbona sasa huna hoja?
     
  11. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Stop being negative to everybody. Kugombea kwani ndo kushinda. Mbona hata Dovutwa, Mzirai nao waligombea uraisi wa JMT. Sebuse TUCTA? Kila mtu anahaki ya kikatiba, hata wewe unaweza kugombea kama unazo sifa.
     
  12. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    Huyo nakumbuka pia alitaka kuchakachua uchaguzi mkuu wa CWT kule arusha. Amepandikizwa na CCM. Huyo mtuu ni hatari na anasaidiwa na vyombo vikubwa vya usalama hivyo tujiadhari. Mkimwingiza huyo jamaa Tucta imekufa. Anatumia pesa kuhonga wajumbe ili achaguliwe, pesa hizo anapewa na magamba yahani serikali ya magamba
     
  13. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Alipambana na Mukoba Arusha kisha akashindwa, walifanya mbinu chafu kupindua matokeo ikashindikana na akajifanya kufungua kesi sijui iliishia wapi lakini ni pandikizi la serikali ya magamba. Huyo ni sumu wakuu tusikubali kumchagua hata kidogo
     
  14. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbini zote walizozitumia watu walizijua na mshirika mkubwa katika hilo ni rizinambamoja mtoto wa rahisi.
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    HUYO NI SHUSHUSHU WA SERIKALI YA MAGAMBA HAFAI KABISA ATATUMALIZA WAFANYAKAZI TZ. ALISHINDANA NA MUKOBA AKASHINDWA KULE AR akashindwa.
     
  16. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #16
    Jul 27, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kaka siyo hivyo huyo tunamjua hana lengo jema ni pandikizi cha magamba na anatumia mlungula kuhonga wajumbe na hata kuiba kura tunayo rekodi kutoka kule arusha. Usalama wa taifa walitumika
     
  17. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #17
    Jul 27, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Asanteni sasa tunamjua, kwakuwa na mimi ni mpiga kura kwenye uchaguzi, kampeni naanza kwenye vyama vyote vinavyoiunda Tucta.
     
  18. A

    Analytical Senior Member

    #18
    Jul 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa tunamjua tangia akiwa UDSM, alikuwa kundi moja na akina KAPENJAMA, SHIGELA na akina RIDHIWANI ni mchumia tumbo ile mbaya wala hana uchungu wowote. HAFAI KABISA
     
Loading...