Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Spika wa bunge la 10 la Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nicky82, Nov 12, 2010.

  1. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Salamu wana JF,

    Ule mchakato wa kumpata spika mpya ndo umeanza asubuhi hii, kwa wana JF walioko on ground na wale wanaofatilia kwenye TV tunaweza kuitumia thread hii ili kuhabarishana live news.

    MATOKEO:

    Kura zilizopigwa jumla ni 327
    Zilizoharibika ni kura 9

    Anna...kura 265....SPIKA 74.2%

    Marando.....kura 53
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Redioni vp?

    Nataka niwashe mchina wangu hapa nihabarike huku nachapa kazi
     
  3. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufuatilia mijadala mbali mbali ya Wananchi Maredioni na kwenye TV, Kama wananchi wangekuwa wanachagua Spika Basi Mabere Marando Angeshinda kwa Kishindo Kikubwa
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bado redio hazijaunga, ila nahisi Clouds na TBC taifa zitajiunga, nitawajuza kama kuna redio zitakazokuwa live
     
  5. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #5
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hakuna link ya moja kwa moja tukawa tunaona

    hawa habari com leo hawako hewani?

    maana tulio huku usalule hii ndo njia pekee
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pasco & Superman

    Leo vipi hamjaenda mjengoni?
     
  7. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #7
    Nov 12, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,760
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Nafikiri huu uwakilishi wa wabunge ufuate matakwa ya wananchi kwa maana tungekuwa tunawapa majina ya prospective speakers na wakishindwa kumchagua tumtakaye basi adhabu ni ile ile NO VOTE for him/ her.
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Nov 12, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hakuna mabadiliko yoyote yale spika ni ana makinda
     
  9. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #9
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    kuna mchangiaji mmoja TBC1 kamfananisha Anne Makinda na Headmistress kwa staili yake ile ya kuwafokea wabunge utadhani bunge ni shule ya sekondari
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    TBC1 live
     
  11. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #11
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mchakatop no umeanza makatibu wameshaingia mjengoni na wabunge wote wako ndani ya mjengo
     
  12. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #12
    Nov 12, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Of course.
    Ni Anna Makinda.
     
  13. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katibu wa bunge anasoma tangazo la rais la kuitisha bunge
     
  14. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #14
    Nov 12, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,552
    Likes Received: 6,172
    Trophy Points: 280
    Asante Baba Enock, niko hapa viwanja vya Bunge nitawamdgea kidogo kidmgo
     
  15. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #15
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katibu wa bunge anatoa riporti ya yajina yatakayopigiwa kura. CCM wanashangilia jina la makinda linapotajwa na jina Marando linapotajwa wapinzani wana shangilia
     
  16. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #16
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katibu anasema tume ya taifa ya uchaguzi imemuidhinisha marando kugombea kama taratibu zinavyotakwa
     
  17. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #17
    Nov 12, 2010
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Never trust CCM
     
  18. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #18
    Nov 12, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    na amesisitiza pia wana CCM wana tabia ya kubebena so anna atapita tu labda utokee muujiza!
     
  19. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #19
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anna abdallah anakalia kiti cha uenyekiti.
    Bunge sasa linakaa kama kamati ya uchaguzi.
    Anna abdala ni sababu yeye ndo mbunge aliyekaa muda mrefu bungeni ukilinganisha na wenzake
     
  20. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #20
    Nov 12, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ni ushabiki lakini jamani marando anafaa kuliko huyo headmistress
     
Loading...