Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa NEC Hanang': Sumaye abwagwa na mama Nagu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fisadi Mtoto, Sep 29, 2012.

  1. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Matokeo ndio yamemaliza kutolewa Mama Nagu kapata kura mia sita na alobaini na mh waziri mkuu mstaafu na mgombea urais mtarajiwa kapata kura mia nne ishirini.

     
  2. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Point of correction: Sumaye na Dr Nagu walikuwa wanagombea U-NEC Hanang na si Babati. Rushwa ilitawala sana?
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    rushwa.. Mmama hongera sana fisadi kwa kumbwaga fisadi mwenzako
     
  4. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,989
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Hata kama Mzee Sumaye angeshinda kwa hawa waliopitishwa kugombea then kuwa ndiyo wapiga kura kumchagua mgombea wa CCM 2015 HAKUNA WA KUMSHINDA LOWASSA maana JK kamtengenezea njia kumpa wajumbe waliopo kwenye kambi yake!

    Kumpinga Lowassa ndani ya CCM 2015 ni kujimalizia resources zako bure bila any return onto your favor!Kama Dr Hunter-Kyela kachukua Uenyekiti wa Wilaya kiurahisi kwa hela chafu na hata Mzee Wakasuvi nae jina lake limerudishwa Tabora nani basi wa kumshinda Lowassa?
     
  5. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    DAKITARI(sijui wa kufuga samaki) NAGU KAMBWAGA SUMAYE, WOTE WAPENDA MASLAHI BINAFSI TU.
     
  6. Jungumawe

    Jungumawe JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2012
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 246
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mhuuuu,hajachakachuliwa kweli huyu ex pm
    ,
     
  7. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #7
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135

    Waliwahi "kupendana" akiwa madarakani...
     
  8. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #8
    Sep 29, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,166
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nagu inasemekana amegawa shs. 500000/= kwa kila mjumbe. Je, hiyo ni kweli fisadi mtoto?
     
  9. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #9
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    M4C ndio kiboko yao wote hao, wapitishane, waumizane watajijua ila 2015 hawataamini kitakachowapata. Tumeshachoka watu walewale na mambo yao yasiyobadilika, tamaa za maslahi binafsi haziwaishi huku hali za wananchi zinazidi kuwa duni.
     
  10. Malafyale

    Malafyale JF-Expert Member

    #10
    Sep 29, 2012
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 9,989
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Ahahahaha Mkirua unanikumbusha enzi zao zilee pale Morogoro canvas ahahaha!

    Sikutegemea kama hawa wawili ipo siku watakuja kugombea nafasi moja bila mmoja kumuachia mwenzake!
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kesho utasikia "Tumewapa wanawake kipaumbele"
     
  12. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #12
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matokeo ya Chama cha Magambo,I don't think I am interested.
     
  13. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #13
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila mtu ametoa takrima kwa kweli lakini sio rushwa
     
  14. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #14
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    laki tano? wajumbe wangapi?
     
  15. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    2007-Lowassa aliongoza kati ya wagombea wote (maana zamani walikuwa kwenye kapu moja), 2012 anagombana na watu watatu. salma na Liz wamepita bila kupingwa, 2017 wataondolewa kama Nimrodi au Filikunjombe kwamba hawana sifa. Hii ndio CCM.Wanaogopana wakiwa na madaraka.Huyu maza kwanza ni mayala tu hana lolote.Wakati akiwa PM wake alikuwa anamsafishia hata viatu kwenye basi angeweza hata kumuachia siti!!
    Kuichukia CCM ni kuuchukia UFISADI.Piga vita CCM kwa maendeleo ya Taifa
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kuna waliokamatwa au tufungue kesi
     
  17. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kuna waliokamatwa au tufungue kesi
     
  18. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160

    enzi hizo ukihudumiwa vizuri ukatoa zawadi kwa mtumishi wa serikali ambae amekuhudumia vizuri unaambiwa hiyo ni rushwa kwani aliekuhudumia ametelekeza majukumu yake ambayo amepaswa kuyafanya hivyo utamfanya yule ambae hana uwezo wa kutoa zawadi kunyanyapaliwa siku ikitokea umekuja mara ya pili maana hutapanga foleni. Miaka hii tunaambiwa hawajatoa rushwa bali wametoa TAKRIMA (sie ni mabingwa wa kupoza maneno lakini maana inabaki ileile ya zeruzeru anaitwa mlemavu wa ngozi au albino na kiwete anaitwa mlemavu wa miguu wakati maana na ile ile). Fisadi Mtoto mie napendekeza tumpe mshindi wa tatu kama wote wametoa takrima kabla ya uchaguzi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. K

    Kiranja JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2012
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 754
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna uchaguzi ambao watu walikamatwa na rushwa waziwazi kama ule wa Arumeru na bado wakapitishwa wakabwagwa na CDM, kuna yule Mwakalebela alikamatwa na rushwa na sasa naona mwaka huu kagombea tena na hakuna anayezungumzia Rushwa. Dk. Slaa kasema matokeo ya chaguzi wa CCM mwaka huu wanajimaliza, maana watu waliosema ni mafisadi wanatakiwa wajivue gamba, wasipojivua watavuliwa... Imekua ni ngonjera ya Nape na wenzake kwa miaka sasa... Nakumbuka toka NEC ya Butiama CCM imekua na kigugumizi, leo haya Lowassa na Chenge wamerudi tena kilingeni na ndio wenye kuamua nani aingie CCM kama huyu mama Nagu, wamemsaidia kwa hali na mali na ameshinda... Mgeja wa Shinyanga alikua akipambana na Lembeli, wakakatwa, mara Lowassa kaingilia kati, JK akatoka na Nape nje sijui kuzuga ama waliitwa kiana ili Msekwa amrudishe Mgeja... Leo tutake tusitake CCM inajichimbia kaburi... Aliwahi kusema Msomaji Raia katika Raia Mwema kwamba "mbele giza nyuma kaburi"... Na tokea 2006 kuna mtu alisema, "CCM kila kukicha wanateleza, wakitaka kutatua tatizo ni kama wanazima moto kwa petroli".... Tuombe Mungu nchi isiangukie kwa FISADI maana nguvu zao ni kubwa mno.
     
  20. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,723
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Yaani hata wanaochukua ela walitakiwa wachukue alafu wanatumia akili zao kwa kumchagua wanemtaka, tatizo kubwa hapa mtu anakuwa upande wako akiamini kabisa once utakapoingia madarakani atakutumia kama tool ya kufanya advocacy ili mambo yake yaende vizuri pindi anapokuwa na deal inayohitaji mihuri na sahihi za viongozi wa kiserikali. Hawa jamaa inabidi wafanye maamuzi magumu
     
Loading...