Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa nec-ccm mwakani mambo yaanza chini kwa chini.....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by only83, Sep 29, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika kile kinachoonekana ni mpango wa maandalizi kwa ajili ya uchaguzi wa NEC ya CCM mwakani na uchaguzi wa Raisi na wabunge 2015 kuna maandalizi makubwa na yakutisha yameanza kuonekana….Juzi nilikuwa mkoa mmoja wa kaskazini na kufanikiwa kukutana na ndugu wa karibu kabisa na Edward Ngoyai Lowasa,nilijaribu kumdadisi kuhusu michakato wa EL kugombea uraisi mwaka 2015…Bila kuficha akaniambia bado jamaa ana hayo mawazo tena kwa asilimia 95…Na akaendelea kuniambia kuwa kwasasa EL ana michakato ya kutia mkono wake katika uchaguzi wa NEC-CCM mwakani…Hili kufanikisha hili,wiki hii EL halikuwa Ujerumani,ambapo inasemekana mipango inasukiwa huko ili kukwepa watu wanaoweza kuingilia mpango huu kama ungefanyika hapa nchini..Jamaa huyu wa karibu na EL aliniambia kuwa kuna mpango madhubuti wa kuhakikisha kuwa NEC inashikwa na kambi yake na RA ili kuweza kufanikisha mpango wake wa kuingia ikulu..Jamaa huyu,japo kwa kusita nilipojaribu kumdadisi kuhusu 111 bilioni ambazo TANESCO wamehamrishwa kuilipa DOWANS kama fidia ya kuvunja mkataba,Je si mlolongo wa mipango iliyoandaliwa kukusanya pesa kwa ajili ya uchaguzi huo,akasema inawezekana ila hana uhakika sana,isipokuwa mipango ya kukusanya hela ipo na inendelea kupitia wafanyabiashara na watu wengine wenye uwezo……………
     
  2. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Unapima upepo hapa jamvini au kuna kitu gani ?
     
  3. only83

    only83 JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Mkuu changia thread wala usiwe na hofu kabisa....tuko pamoja!!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Namtakia kila la kheri. Katiba ya Tanzania inamruhusu kugombea uraisi.
    Wananchi tunamsubiri aje!
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Sep 29, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kinadharia zaidi tozo imetolewa hukumu jana wewe ulimuhoji juzi inakuaje hapo.
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa si ana TIA (transient ischemic attack ) yaani na 2015 tukichagu rais mgonjwa kama Jk yaani watz tutakuwa na matatizo up stairs na matibabu yake ni nutrition
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Mkuu nipo huku kaskazini mwa Tanzania tangu J3...naposema juzi namaanisha ndani ya siku hizi chache mpaka jana usiku...I think ni lugha ya kiswahili tu.Otherwise sipingi mawazo yako,your gud analyst man!!
     
Loading...