Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Marekani: Namwunga mkono Ron Paul

Discussion in 'International Forum' started by Sijali, Dec 28, 2011.

  1. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Nakumbuka, nilishabikia sana uchaguzi wa Marekani uliopita. Nilikuwa nalala usiku wa manane kufuatilia maendeleo ya kijana wetu, Barak Obama. Ila hivi sasa sitaki kusikia hata jina lake. Huyu jamaa- kama Mk...re- amewakatisha tamaa sana watu waliokuwa wakimsapoti. Sijui hakufahamu kuwa watu wengi walimwunga mkono kwa sababu ya kutarajia hataendeleza au kuanzisha vita duniani. Yote hayo yamekuwa matarajio hewa, hasa wakati huu mazungumzo ya kuishambulia Iran yakikoa moto.
    Kwa upande wa pili, ameshindwa kabisa kugeuza dira ya Marekani, na kwa kweli haidhuru ameukuta uchumi wa Marekani katika hali mbaya, si makosa kusema yeye ameongezea kudidimia kwake.
    Akichaguliwa tena, si tu kwamba twaweza kushuhudia vita ya III ya dunia, bali Marekani itakoma kuwa kiongozi wa kiuchumi duniani. Itabaki kuwa dola kubwa kwa miaka 10-15 ijayo kwa sababu tu ina silaha kali, kama vile ilivyokuwa Soviet Union, lakini si kwa kitu kingine.
    Laiti kama Uchina ingekuwa na idadi ndogo ya watu, basi ingeipiku Marekani kwa pato la mtu na hata la taifa kwa muda mfupi sana.
    Kwa vile nilikuwa nikimsapoti kwa kutarajia atatoa picha nzuri ya watu weusi, na angalau atawasaidia watu weusi wa nchini kwake ambao wanazidi kunyanyaswa na kuonewa (Zaidi ya Wamarekani milioni 2 wako jela, wengi wakiwa weusi), na kwa vile hakufanya lolote .......mimi naona RON PAUL ndiye kiongotzi mwenye dira nzuri ya kuikwamua Marekani kutokana na matatizo yake. Ni dhahiri kuwa bajeti ya Ulinzi, security nk na misaada isiyo mpaka kwa Israel (political, financial and military) ndiyo mambo mawili makubwa yanayoikausha (draining) Marekani. RON PAUL anaahidi kuondoa vituo vyote vya Majeshi ya Marekani nje ya nchi (takriban 180) na ku deal na Israel kama nchi nyinginezo duniani, ingawaje ataisapoti katika kuilinda. Aidha, hataanzisha vita nyingine isipokuwa kama nchi ya Marekani itashambuliwa.
    Naona huyu ndiye anayetufaa kwa amani ya dunia, na pia kwa uchumi wa Marekani. Kwani kutetereka kwa uchumi wa Marekani kunatudhuru sote.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,026
    Likes Received: 15,936
    Trophy Points: 280
    Anybody but Obama.
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Hiki kibabu japokuwa napenda jinsi anavyojenga hoja na kwa jinsi misimamo yake isivyobadilika (toka miaka ya sabini) lakini kwa jinsi watu wa stormfront wanavyompenda sana inanifanya wakati mwingine nijiulize maswali mengi.
     
  4. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kukifanyia endorsement hicho kibabu; labda utakiongezea kura 2,3, ila ujue hakitashinda kamwe. Sera zake ni kama za mwota ndoto...haziko practical kabisa.
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,246
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Nyie ngojeni huyo OMERA atakavyowabamiza hao jamaa mpaka NN atakimbia janvi hili!!
     
  6. MpigaKura

    MpigaKura JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 25, 2007
    Messages: 385
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi namuunga mkono Ron Paul
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,839
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Cjaona wa kupambana na mjaruo hapo?
     
  8. Kibona

    Kibona JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 1,017
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie namuunga mkono Newt Gingrich kwa sababu ni msema kweli.
     
  9. J

    JokaKuu Platinum Member

    #9
    Dec 30, 2011
    Joined: Jul 31, 2006
    Messages: 10,772
    Likes Received: 964
    Trophy Points: 280
    ..i like Ron Paul's foreign policy.

    ..ila mtizamo wake wa kutaka ku-abolish Federal Reserve sikubaliani nao.

    ..vilevile rekodi na mtizamo wake kuhusu race unatia mashaka.
     
  10. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #10
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Kitu gani si praactical katika sera za Ron Paul? Si ukiseme tukijadili? Nahofi wewe ni katika wale wanaosikiliza FOX NEWS na kumeza ndoano, kibua na mshipi.
    Nakuomba utumie uelewa wako na ufanye tathmini yako mwenyewe ukinyambua hotuba zake taangu miaka ya sabini.
     
  11. Sijali

    Sijali JF-Expert Member

    #11
    Dec 31, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 1,953
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 180
    Kama unafahmu Federl Reserve ni nini, na nani wanaimiliki, nipe sababu moj tu kw nini unaisapoti.
    Juu ya race......yaonesha wazi umeathiriwa na negative media. Kwa ushauri wangu: unapoona media ya Marekani inamwandama mwanasiasa hicho ni kigezo kizuri cha kumsapoti. Kwani inamanisha hayuko mifukoni mwa........
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Dec 31, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Mimi michango yangu ya hela natoa kwa Obama na nitaendelea kutoa katika kampeni za mwaka huu. Ninyi wengine jiliwazeni na vizee vyenu.
     
  13. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #13
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nilidhani waTanzania wanamuunga mkono Bush kwani alileta msaada wa dawa za ukimwi na vyandarua... Hivi Bush hagombei tena kama yule Komandoo wa Russia..?:)
     
  14. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #14
    Dec 31, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Bush aliishia kuingiza nchi vitani, hivyo hawezi gombea akashinda. "Komandoo" amesaidia sana Urusi, hivyo ni wazi atashinda despite the western propaganda.
     
  15. c

    collezione JF-Expert Member

    #15
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Hapa swala sio kumtetea Obama coz ni mweusi mwenzangu. But kwa mtu anayejua kufatilia mambo na mwenye upeo, hili swala liko wazi. Obama amechemsha sana. Hata sisi tuishio uku USA tunaliona hilo. Uongozi wake umekuwa kama sharobaro wetu Jk. Na pia naweza Sema, marekani ikiendelea hivi, next few years haitakuwa leading economy country anymore
     
  16. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Obama anapita kiulaini tu...Obama will create more jobs ....Labda hujafatiliia news tu mana juzi saud arabia ka sign na mmarekani auziwe ndege F15 hapo ni 29Billion.

    Yani watu 5000 wanapata kazi hapo.

    Na klla Iran akitingisha kibiriti ndo Obama anafurahia mana USA ataingia kwenye vita.

    Na katika Hiistory za kimarecan nchi ikiwa kwenye vita Presdent Obama will probably get reeleted.
     
  17. S

    Senator p JF-Expert Member

    #17
    Dec 31, 2011
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman tuwe tuna2nza kumbkumb,wakat obama anaapa maneno aliyoyasema,ataisimamia,kuilnda na kuitetea katiba ya malekan na si vinginevyo.Najua mlikua mnadhan atapingana kabsa na bush,mmalekan yeyote lazma afuate katba,sio km viongoz wa tz.ukikiuka katiba lazma upindulwe.
     
  18. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #18
    Dec 31, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Namuunga Mkono Mitt Romney kwenye primary. I want him to meet Obama in General
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 31, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    NN unasema????? Yaani una maana bora hata bishanga abashaija kuliko mkuu Barack,mmmmhhhh!!!!
     
  20. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #20
    Dec 31, 2011
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    Subirini kampeni za kitaifa zitakapoanza ndio mtakapoona watu watakavyokuwa "Fired Up" na Jaluo!.
     
Loading...