Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa madiwani mbozi, wazito akiwemo mwang'onda wakutana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlendamboga, Oct 27, 2012.

  1. Mlendamboga

    Mlendamboga JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Viongozi walio kamati ya ulinzi na usalama mkoani mbeya akiwemo Rpc Diwani na RSO,pamoja na Rco wamekutana katika hotel ya Mkolla usiku huu huku mzee Abson Mwang,onda ambaye ni DGI mstaafu akiwa mmoja wa walioketi katika kikao hicho ambcho mkuu wa wilaya mbozi na mzee simpasa pia wamo. Sina uhakika wanazungumzia nini lakini yawezekana suala la uchaguzi wa kesho kwa kata mbili za wilaya ya mbozi likahusika!
     
  2. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...wapange mipango ya kusimamia haki si wizi wa kura...
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Walepula mlomu ungiza utuwuzye zye bhakupa//////??????????????????
     
  4. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #4
    Oct 27, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    m4c si kitoto, hao wazee NNS zao zimeisha nini sasa wanatafuka kuiba kwenye Udiwani?
     
Loading...