Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa M/kti CHADEMA mkoa wa Mbeya waahiriswa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by makanga, Jun 16, 2011.

  1. m

    makanga Member

    #1
    Jun 16, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kutokana na hujuma ambazo baadhi ya wagombea walizokuwa wakizifanya, na hivyo taarifa hizo kupelekwa makao makuu ya chama taifa hivyo maamuzi yaliyokuja ni kuwa uchaguzi usitishwe hadi hapo taarifa nyingine itakapotangazwa!!!! hivyo wanachadema mbeya tuwewavumilivu na makini kwa hili!!!!
     
  2. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 16, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hiyo safiiiiiiiiiiiiiii!!!! Hakikisheni Wamagamba hawapenyi. Wakipenya twafa!!!
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Magamba watapata shida kweli kweli mwaka huu. Za mwizi Arobaini mitego yao imekifia ukingoni.
     
  4. m

    mkuki moyoni Senior Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nani kasitisha najua kama sio nanii huyu eheheheeeeeeeee!
     
  5. m

    makanga Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    magamba!!! kwa taarifa yenu mmeshindwa mlango wa kutokea!
     
Loading...