Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa m/kiti wa CCM mwanza uzingatie nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asango, Aug 25, 2012.

  1. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uchaguzi wa mwenyekiti wa ccm mkoa wa mwanza ni jukumu la wana ccm makini wenye kujua wanatoka wapi wanaelekea wapi.! Ccm inahitaji kijana mzalendo mwenye kujua kiloleli b inahitaji ofisi ya ccm na sehemu nyinginezo . Wito wangu kwa viongozi wote na wajumbe msije mkachagua kiongozi mwenyekushindwa kusimamia ipasavyo ilani ya chama cha mapinduzi. Je, majimbo yote matatu kuchukuliwa na upinzani kuna mabadiliko yoyote? Viongozi madikteta na mafisadi hawatakiwi tena katika chama cha mapinduzi.!! Ccm madhubuti itajengwa na wanaccm wenyewe
     
  2. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwanza jiandaeni kutoa rais mwaka huu sio kila siku kuwa wapambe wa kaskazini na kusini
     
  3. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwel kabisa mwanza twaweza kutoa rais ila nawaomba wajumbe na viongoz wa chama wasifanye makosa kwenye uchaguzi wa mwenyekiti wa chama mkoa kwn kuna kwn kuna baadh ya mafisadi watashiriki kwny uchaguzi huo
     
  4. JOMAM

    JOMAM JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni eneo eneo la kimsingi katika uchumi wa taifa na lenye vuguvugu kubwa ya kisiasa ambalo kimsingi kwa chama cha mapinduzi kama ilivyo vyama vingine hawana budi kulitazama kwa makini si tu katika kubadili aina ya chupa wakati mvinyo ni uleule bali kuleta mtu anaeweza kuwa na haiba ya watu,uwezo wa kusimama stejini na kusimamia vizuri shughuli za maendeleo,lakini asiwe na uwoga hata kama ni kijana basi kijana mahili
     
  5. m

    mwalimu mpole1 Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa tu wanamwanza ila asiwe yule mzee anae maliza muda wake, yule anapenda rushwa na kwakweli amekomaZa makundi ndani ya ccm.
     
  6. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amechukua tena form na ana mtandao mkubwa sana hvy ucshangae akarudi tena,wajumbe wawe makini kuchagua atayekikuza chama mkoa wa mwanza
     
  7. Warue

    Warue Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hamna sababu ya kuwarudisha waliosababisha chama kikazamishwa shimoni 2010. Kama somo halikuwafikia wamiliki basi wasubirie 2015. Ni mda wa kuona sura mpya wenye mawazo mapya. Hata hivyo vijana wa chama cha mapinduzi wanaanzia miaka 50+ wakati uwezo wa kufikiri ukianza kushuka au awe mtoto wa mkubwa.
     
  8. Warue

    Warue Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <BR><BR>hata achukue form ajue dhambi ya kuzamisha ccm mwanza iko juu yake<BR><BR>
     
  9. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,341
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Ah, kumbe huu uzi ni wanaccm aka mafisadi wanachagua mafisadi wapya!ccm oyee
     
  10. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    CCM tena wakuu, duh! pamoja na matatizo yake bado mnayo tu! Haya kila kheri
     
Loading...