Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa Jimbo la Uzini LEO

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Duble Chris, Feb 12, 2012.

  1. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uchaguzi ktk jimbo Uzini unafanyika leo Jumapili Feb. 12. 2012
    Vyama vitano vinashiriki ie CHADEMA, CUF, CCM TADEA na ...

    Tunaomba walioko huko watupe Update za kinacho endelea

    Asante naomba kuwasilisha
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    napata shida kweli na jina la hilo jimbo...:eyebrows:
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    kila la kheri wapiga kura wa itikadi zote
     
  4. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    yaah !! tunawatakia uchaguzi mwema na wa amani kuanzia kupiga kura, kusubiri matokeo , kuyapokea matokeo na hata kuishi kwa amani kuu baada ya uchaguzi huu
     
  5. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Huu Uchaguzi hatukupata Habari zozote ni kwasababu ilikuwa ni Visiwani Pemba? Hii inaonyesha jinsi Uduni wa waandishi wetu wa habari Ufinyu wa fedha, Ufinyu wa habari ni lazima waambiwe hawana utafiti wowote kwahiyo habari sio news break kila mtu anaandika hicho hicho, na magazeti ni tofauti - wamechoka angalia mgomo wa Madaktari Waandishi wetu hawakuwa wachunguzi wa kupata mpya

    Walikuwa tu wanasema kiongozi wa Madaktari kajificha, hawajui sababu na hawajua madai ila wote wako upade wa kusikiliza serikali itasema nini; Oh RAIS, kaondoka kaacha Mgomo as if RAIS ndio mtu pekee atayesuluhisha masuala hayo...

    Tunasikitisha Sana
     
  6. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 1,311
    Trophy Points: 280
    Uzin.i
     
  7. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ina maana hakuna mwa jf huko atupe pamoja na mambo mengine ila pia na majina ya hao wanaogombea!
     
  8. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    We hutaenda mkuu? Au kesho? Karibia na matokeo..
     
  9. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Naamini uchaguzi huu 'UZINI' utachochea maendeleo na demokrasia Zenj.ONE STEP FOWARD MOVEMENT TO CDM!
     
  10. v

    vngenge JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ktk uchaguzi ambao waandishi wa habari hawajatutendea haki ni pamoja na huu.
     
  11. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndo maana namkumbuka kamanda Regia, Oh mungu amulaze mahali pema.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,825
    Trophy Points: 280
    siendi kaka..wewe unaenda? kufanya nini ?
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kuna wakati unatuleteaga updates kwenye matukio kama haya... Anyway kama huendi... Ila kuna Candid Scope.. Naye hutu-update katika matukio ya namna hii..
     
  14. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Maga**ba safari hii hayajatoa fedha kutosha kwa ajili ya propaganda ndiyo maana habari zinakuwa finyu sana!!
     
  15. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila la kheri CDM!
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Vijana Unguja na kote huko Pemba, tupeni raha ya kustaajabisha CCM katika uchaguzi huu.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mkuu?
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,464
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Jamani mlioko huko tunawategemea habari kutoka kwenu.
     
  19. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #19
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Malaria Sugu tupe taarifa
     
  20. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakuna ishu huko
    wenyewe wamelala
     
Loading...