Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa jimbo la segerea kurudiwa?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by 3squere, Apr 3, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna kila dalili za kurudiwa kwa uchaguzi wa jimbo la segerea ni kutokana na kesi inaenda vizuri kwani mashaidi wanamkaanga makongoro mahanga kuna kila dalili za wazi aliyekuwa mgombea kwa tiketi ya chadema kushinda kesi hiyo wito wangu kwa makamanda wote tujitokeze kwa wingi kwenye kesi hili tuonyeshe nguvu ya umma kama kawaida
    Nawasilisha.
     
  2. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Itakua safi sana hiyo hilo jimbo tutaliweka kibindoni
     
  3. chumvichumvi

    chumvichumvi JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: May 6, 2010
    Messages: 760
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hayo maanuzi ya kipitishwa itakuwa jambo la heri sana
     
  4. sexologist

    sexologist JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 2,297
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tuwe na fikra pevu wakati mwingine.. Mahakama sio serikali ni muhimili unaojitegemea kutuhamasisha tujitokeze kwa wingi hakutaathiri maamuzi ya hakimu.. Huo sio uchaguzi kwamba wataiba kura.. Tufikirie na vya kupost kama hatuna tuwe wasomaji au wachangiaji kama mimi. Waambie watu wajitokeze kwenye m4c..
     
  5. d

    dada jane JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeamini kweli upumbavu wa Mungu ndo akili ya mwanadamu. Walivyojifanya wanadhurumu haki za wapigakura Mungu alijifanya mjinga kumbe ni ili watu wengi waweze kuwa na ufahamu wa kujua haki zao. Mungu tunakushukuru. Unabii unatimia kuwa Mungu ameshuka baada ya vilio vya watz kutoboa mbingu.
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tunasubiri kwa hamu sana tuicheze ngoma hiyo.
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    segerea lazima ichukuliwe na chadema'tutapamba mpaka tone la mwisho
     
  8. by default

    by default JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi imepangwa lini tena?
     
  9. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tusubirie hukumu yake wanajf
     
  10. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwani ushindi ukibatilishwa si wanahesabu kura upya, au unarudiwa?
     
  11. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sasa wewe mbona jina lako laonesha Mbumbumbu? Japo mimi ni layman wa sheria ila naamini imani ya watu wengi huathiri pia maamuzi mengi ya mahakamani; labda hakimu awe anatoka sayari nyingine.
     
  12. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    it is better uka post maendeleo ya kesi/ update za jana ili ku verify kwa nini unaamini hivyo
     
  13. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kwa ntafurahi sana ikiwa tukishinda kesi kwani radhi nipande basi kutoka huku nilipo KIGOMA to Segerea hawa CcM wahuni sana dhahiri kabisa kipindi kile Uncle Fred alishinda
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nami nitafurahi
     
  15. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Aaaamen!
     
  16. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Unaanza kwa kumkufuru Mungu kisha unamshukuru! Nukuu nyingine si kwa kizazi hiki bana....
     
  17. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    makongoro alitukana wapiga kura wa segerea eti wana tabia kama 'mabaamedi'. tukampigia kura za chuki. akashindwa, wakachakachua. kila mtu anajua walichakachua.
     
  18. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ni kweli, tunatakiwa kuwa makini sana na Matumizi ya Misamiati ya kwenye Biblia sababu naona kunaupotoshaji mkubwa sana wa context unaofanyika.
     
  19. U

    Uswaa sam Member

    #19
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mp wa kidumu alikimbia na masanduku ya kura.
     
  20. calculator

    calculator JF-Expert Member

    #20
    Apr 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtangoja sana, yani hii ni kama fisi kumsindikiza mtu akisubiria mkono uanguke asepe nao. Mnadhani segerea ni arumeru sio?? Hampati kitu pale. CCM chama dume, mtabaki na labda zenu tu.
     
Loading...