Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa igunga:dalili ya ccm kudondoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by NEW NOEL, Sep 28, 2011.

  1. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Kwanza nianze kwa kusema kuwa mimi sipo upande wa chama chochote kinachoshiriki kampeni za ubunge huko Igunga. Ila yanayoendelea huko yanatoa picha halisi ya jinsi kila chama kinavyokubalika katika jamii ya wa TZ,kwa jinsi vyama vinavyoendesha mambo yao.
    CCM ni chama ambacho ukikitazama utaona kuwa kinazidi kuporomoka na kutokukubalika mbele ya macho ya Watanzania wengi.
    Ninasema kuwa CCM hakina mvuto mbele ya macho ya Wa-TZ kwa sababu kinatumia muda mwingi kupambana na CHADEMA kuliko kujitangaza wao kama wao.
    1. CCM kinatumia karata ya udini kupambana na CHADEMA kwa kujaribu kuwahadaa waislamu hususani waliopo Igunga kwamba CHADEMA ni chama cha Wakristo na hakiwajali Waislamu. Mf. Suala la mkuu wa wilaya kuvuliwa kitambaa cha kichwani na CCM kugeuza suala hilo kuwa la kidini kwa kudai yule Mama(mkuu wa Wilaya) halinyanyaswa kwa sababu ya dini yake.
    2. CCM inatumia nguvu ya pesa iliyopitiliza ili kukubalika kwa wananchi mf. Kugawa fulana za CCM na hata mpango wao wa kutumia Helikopta. Kama CCM ingekuwa na mvuto mbele ya wana Igunga isingetumia nguvu hiyo ya pesa kabisa. Kulikuwa kuna sababu gani ya kumpeleka Mzee Mkapa kwenda kufungua kampeni,kama bado kinakubalika?
    3. Kuna sababu gani ya CCM kununua shahada za kura?
    4. CCM kinatumia udhaifu wa watu wa Igunga ususani wale wasio na elimu ili kuendelea kuongoza Igunga.
    SABABU HIZI NA NYINGINE NYINGI ZINADHIBITISHA KUWA HATMA YA CCM KUENDELEA KUSHIKILIA DOLA HIPO SHAKANI. NA NI NAFASI NZURI KWA CHADEMA KUJITANGAZA MBELE YA WA-TZ KWA SABABU KINAONYESHA KUWA KATIKA NAFASI NZURI.

    HUU NI MTAZAMO WANGU:
    1. CCM=TUSHIKILIE TULICHONACHO
    2. CHADEMA= SISI TUNANYAKUA KILA JIMBO
    3. CUF NA VYAMA VINGINE=NA SISI TUMO(BORA LIENDE).
    CCM wanapaswa kutambua kuwa ''hakuna marefu yasiyo na ncha'' na siku moja kitakuja kugeuka kuwa chama cha upinzani.

    Mimi nimeandika haya bila ya kuegemea upande wa chama chochote kile. Na sishabikii chama chochote kinachoshiriki uchaguzi huko Igunga.
     
  2. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Asante kwa maoni yako.
    Ni jambo jema kuona mwanga pele ya tanel.
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Watu kwa kujifariji!
     
Loading...