Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa CCM wazazi Tanga vimbwanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ibrah, Nov 24, 2008.

  1. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nimesikiza TBC asubuhi hii nijisikia kukata tamaa. Ati uchaguzi wa Mwenyekiti wa Wazazi Mkoa wa Tanga umeahirisha baada ya kura zilizopigwa kuzidi idadi ya wapiga kura!

    Wagombea wa nafasi hiyo walikuwa nia Henry Shekifu RC Manyara (Mtetezi wa kiti), Dk. Mohammed Mhita (mgombea), M. Risherd (Mgombea). Habari zinasema kuwa katika awamu ya kwanza hakuna mgombea alifikia idadi ya kura zinazohitajika. Kwa kuwa Dk Mhita alishika mkia, wagombea wa juu- Shekifu na Risherd walipigiwa kuwa awamu ya pili na ndipo kindumbwendumbwe kilitokea pale ilipobainika kuwa jumla ya kura zilizopigwa zilikuwa ni zaidi ya wajumbe waliopiga kura!

    Nilijisikia kutishwa na Ufisadi unaofanyika kwa kiwango hicho katika Uchaguzi huo wa CCM Wazazi na kusababisha nijiulize kama wagombea hawa (Shekifu na Risherd) ni waadilifu kuaminiwa kupewa nafasi za Uongozi katika nchi hii.
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Nov 24, 2008
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,507
    Trophy Points: 280
    Hiyo ni kawaida ya CCM
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Nov 24, 2008
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hili jambo si geni kwa CCM kuiba kura angalia sasa wao kwa wao ndani humo wanajiibia je kwenye chaguzi hizi zingine iwa inakuwaje?Si balaa tupu!
    CCM navyo jua wakija waangalizi wa kimataifa wasimamie uchaguzi mbona ni vioja vitupu tutashuhudia.
     
  4. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2008
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hiki cheo cha mwenyekiti wa wazazi kina manufaa gani binafsi, maana mpaka akina mkono nao eti wnakitaka, madaktari wa falsafa, maprof.....

    Hivi hizi jumuiya kazi zake ni zilezile kama tulivyokuwa tukisoma kwenye siasa enzi zetu????????
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2008
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135

    Nyambala, kumbuka ule msemo "ukitaka biashara zako zifanikiwe...".
     
  6. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2008
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Nisiasa zakiafrica na sio CCM tuu.. Freeman did the same thing kwenye Ubunge wa Hai. I was there and i saw what he did.. its politics aka mchezo mchafu
     
Loading...