Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa CCM na mbio za urais 2015

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Sep 2, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ni ukweli usiopingika kuwa, mchakamchaka wa uchaguzi unaoendelea ndani ya CCM unatawaliwa zaidi na makundi hasimu mawili ambayo yanatajwa kutaka watu wao wachaguliwe na kujiweka katika mazingira mazuri ya ushindi ndani ya chama. Angalia: ziara za Nape mikoani hivi karibuni, zilikuwa na lengo la kudhoofisha na kuharibu nguvu za kundi la LOWASA na kujenga kundi la MEMBE. Wakati Lowasa akitajwa kuwa amejiimarisha vilivyo ndani ya chama, Membe anaelezwa kuwa ana fuko kubwa la fedha maarufu kwa jina la "mabilioni ya Gaddafi". TUJADILI: NANI YUPO UPANDE WA LOWASA Na NANI YUPO UPANDE WA MEMBE na makundi mengine
     
  2. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni mada nzuri. Kwa kuanzia tu kwa Dsm, John Guninita ni mtu wa Lowasa. Arusha, Ole nangole nae ni wa lowasa. Bashe (Nzega), Kabourou na Premji hawa wote ni wa EL. Kusila(Dom) ni lowasa. Membe anao kigwangala, makongoro nyerere. Naendelea kutafuta wengine
     
  3. J

    JF-MBUNGE JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 422
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi na kiongozi yeyote asiye mnafiki atakuwa upande wa Lowassa

    Ila mbona naona kama kunajitihada za kuuaminisha umma kuwa CCM ni hao wawili tuu ndio wanaweza kupewa wengine hamna au?Magufuli je......?Sumaye..?mie naona hawa ndio wanaweza lete ushindani kwa lowassa na hata Dr. slaa
     
Loading...