Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa CCM Monduli ni lini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mbavu za Mbwa, Sep 29, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Sep 29, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 246
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Nategemea watu wa Arusha/Monduli watakuwa wanalijua vizuri hili. Hivi uchaguzi wa CCM wilayani Monduli ni lini? Pia, vipi duru za kisiasa huko, nani anapewa nafasi kubwa ya kuwa MNEC wilayan Monduli?
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Sep 29, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ThReAd nA hIi? Haahaaaaaa. This. Is JF
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    Sep 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naona kama wewe ndiye unapewa nafasi kubwa
     
Loading...