Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uchaguzi wa CCM Arumeru Mashariki: Siyoi ashinda na kupitishwa kukiwakilisha chama

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mungi, Mar 1, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wana Jf,

    Habari za kuthibitisha zinasema Sioi Sumari amemshinda mwenzake William Sarakikya katika uchaguzi wa marudio uliofanyika leo Arumeru Mashariki.
    Sumari ameshinda kwa kupata kura 761, huku Sarakikya akiambulia kura 361.

    Matokeo haya yamedhihirisha Edward Ngoyai Lowassa Ndosi ana nguvu kubwa kuliko CCM ya Jk.

    CHADEMA waliomba sana Sioi apitishwe kuwa mgombea, na maombi yao mungu ameyasikia.
    CHADEMA andaeni sherehe tukashangilie ushindi wa Sioi!

    Updated on 3/March/2012
    [FONT=Tahoma, Calibri, Verdana, Geneva, sans-serif]
    [/FONT]
     
  2. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli ameshinda
     
  3. Salas

    Salas JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wajameni habari za hapa ndani sarakikya apigwa chini vibaya ntawaleta more news
     
  4. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Tutammalizia sioi kule dar
     
  5. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Edward Ngoyai Lowassa, huyu jamaa ni Noum Aisee! CDM subiri kimbunga kinakuja Arumeru.
     
  7. Maishamapya

    Maishamapya JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kama ameshinda kweli CCM watasemaje? Si Chiligati alitishia kujiuzuru kwa siri kuvuja kwamba lengo la kurudia uchaguzi ni kwa vile jamaa si raia? Wameshachakachua fomu za uraia na wamemtengenezea tayari? Au ndo itabidi Chiligati aachie ngazi?
     
  8. M

    Marytina JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Lowassa hoyeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  9. P

    Pelege Senior Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtajijua na magamba yenu huko huko,mafisadi wakubwa nyie CCM.
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nilisha sema awali mwenye pesa ndiye atakaye shinda maana anao uwezo wa kuhonga ubwabwa na kofia na tshirt bure.
     
  11. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,469
    Trophy Points: 280
    sasa walikua wanarudia uchaguzi wa nini
     
  12. m

    mjinga JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Walisema Sioi sii raia wa Tanzania
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,492
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    nadhani wamepima upepo upande wa pili Makamanda walivyotanda, baasi mpambano utakuwa mkali.......ila si walisema Sarakikya ndiyo mwenye ubavu kwa Nasari
     
  14. p

    pstar01884 Senior Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kudadadadadadadeki Lowasa kweli ni GAMBA LA KOBE. Hata kwa shoka JK humuwezi. Dawa ya huyo Sioi ni CHADEMA. Amuulize mziki wa UMMA aliocheze Batilda + Lowasa pale 'Chuga' na bado kesi yao ya kimagumashi waliyomfungulia LEMA itawapiga dole gumba.
     
  15. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ndani ya CCM mwenye pesa ndo mwenye sauti anagawa ubwabwa na maji
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Ma.gamba yalikuwa yanawasha!
     
  17. m

    mjinga JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 329
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sasa Hutu Sioi atashindaje Wakati Sio aria aw Tanzania, na anatuhumiwa kutoa rushwa,,,,,,,,,,!!!!!! Mbona sielewi Jamari. nielewesheni Jamari
     
  18. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Lowassa kamshinda Nape siyo!
     
  19. N

    Nali JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2010
    Messages: 652
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Sasaje, unapima kina cha maji kwa kutumia rula?
     
  20. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kimbunga hiko mbona hatukukiona Arusha mjini kwa Batilda Buriani?Lowassa ni noma kwa wenye iq ndogo na wenye kubali kuuza utu na fikra zao kwa vijisenti vya kupoza njaa ya muda mfupi,au wanaokubali kununuliwa kwa ubwabwa na kofia!lakini si noma kwa mtu mwenye fikra na akili zake timamu!
     
Loading...